Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 3 เครื่องนี้ จะเอาอันไหนดีครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 13506
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: เพชรบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 3 เครื่องนี้ จะเอาอันไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 03 Apr 2011 16:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

NOKIA C5-03

NOKIA C6

NOKIA E5

* เน้นว่าจะใช้เล่นเน็ตนะครับ
NOKIA C5-03 ไม่มีคิวตี้แบบแป้นพิมแต่มันพิมสะดวก และเร็วรึเปล่าครับ
NOKIA C6 มีแป้นพิม ครบเครื่องเลย แล้วกล้องมี Auto focus รึเปล่าครับ
NOKIA E5 แบบ คิวตี้ กระทัดรัด หน้าจอเล็ก เล่นเน็ตสะดวกรึเปล่าครับ

รุ่นไหนดีครับช่วยเลือกหน่อยสิ หรือจะเอารุ่นไหนแนะนำช่วยบอกมาเ
ลยครับ Very Happy
rathamster
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: 3 เครื่องนี้ จะเอาอันไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 03 Apr 2011 21:34  

-NOKIA C5-03 พิมพ์ไม่ค่อยถนัดเลยคับ

-NOKIA C6 มีออโต้โฟกัสคับ

-NOKIA E5 (ใช้อยู่) ถ้า wifi แรง เข้าเน็ตเร็วมากกกกกกกก ไม่มีสะดุดติดขัด

ส่วนตัวแล้วชอบ E5 มากที่สุดคับ เชียร์ E5 E5 E5 !!
filmterz2
Year's Star

หัวข้อ : Re: 3 เครื่องนี้ จะเอาอันไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 03 Apr 2011 22:34  

ลังเล อยู่ E5 กับ C6 อยู่ครับ E5 จะถูกกว่า E6
แล้วจะเอารุ่นไหนดีง่าๆๆ
carman
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Apr 2011 01:05  

E5 ดีกว่าครับ
oathoodwink
Year's Star

จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
วันที่โพสท์ : 04 Apr 2011 11:06  

ผมเชียร์ E5 [ใช้อยู่คัฟ]
อ้างถึง:
NOKIA E5 แบบ คิวตี้ กระทัดรัด หน้าจอเล็ก เล่นเน็ตสะดวกรึเปล่าครับ

ตอบได้เลยว่าสะดวกจริงๆๆ สระอยู่ในแป้นพิมพ์ด้วย พิมพ์สบาย
ปล. กลองไม่มีออโต้โฟกัสนะ
filmterz2
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Apr 2011 12:05  

E5 ดีกว่า C6 ยังไงครับ บอกหน่อยครับ
filmterz2
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Apr 2011 12:29  

แล้ว จะซื้อประมาณเดือน สิงหาคม มันจะตกรุ่นรึเปล่าครับ
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2011 22:37  

filmterz2 ผู้เขียน:
E5 ดีกว่า C6 ยังไงครับ บอกหน่อยครับ

ดีกว่าตรงที่ไม่มีปัญหาเรื่องสายแพคับผม เพราะว่ามันไม่มีสายแพ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: