Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สอบถามปัญหา หนอยครับ IE6530

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 30063
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สอบถามปัญหา หนอยครับ IE6530
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2011 15:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

อย่างแรก เครื่องนี้ ดูคลิป youtube ได้ไหมครับพอดี ผมเข้าเเล้วมานขึ้นว่า server ขัดข้อง ใช้ ซิม 3gx อะครับ

อย่างที่2 มีโปรแกรม MSN ที่เครื่องนี้ใฃ้ได้หรือเปล่าครับ ถ้ามี โปรดกรุณาด้วย

อย่างที่3 Facebook ที่มีมากับเครื่องผมไม่สามารถ Loginได้ ใครเข้าได้หรือมีวิธีแก้ช่วยบอกทีครับ

อย่างที่4 ใครใช้เครื่องนี้แล้วเป็นอย่างไรบ้างบอกทีนะครับ
สุดท้ายนี้ ขอความกรุณาผู้รู้ช่วยแก้ไขปัญหานิดหน่อยนะครับ

น้องใหม่ ขอบคุงค้าบบบบ Wink Wink Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: