Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 phone book ของ inno 90

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3287
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : phone book ??? inno 90
วันที่โพสท์ : 26 Jan 2004 17:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

เรากำลังจะซื้อ inno 90 แต่เห็นบอกว่าไม่มี phone book เลยอยากทราบว่า มันสำคัญยังไงเหรอ (เราไม่รู้จริงๆนะ) ต่างกับการบันทึกชื่ และเบอร์ยังไงเหรอ
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jan 2004 17:50  

มันก้อคือ สมุดจดรายชื่อ นั่นแหละครับ ว่าแต่คำว่ารุ่นนี้ไม่มี นั้นหมายถึงไม่มีในตัวเครื่องครับ ที่ซิมยังเก็บได้ตามปกติ
cataga
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : inno90
วันที่โพสท์ : 27 Jan 2004 10:08  

ในเครื่อง inno 90 มี phnebook นะคะ ตั้ง 500 รายชื่อแน่ะ เก็บอยู่ในตัวเครื่องเลย ส่วนที่เก็บอยู่ที่ซิมก็มีตามปกติค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: