Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
สอบถามเรื่อง 3G ครับ เพิ่งจะซื้อมาใช้ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3265
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สอบถามเรื่อง 3G ครับ เพิ่งจะซื้อมาใช้ครับ
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2011 08:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

เพิ่มซื้อของ true 7.2mb มาครับ (คือว่าใช้ไม่เป็นครับ เเต่พอรู้ข้อมูลคร่าวๆ) **อยู่ลาดกระบังครับ

1. จะใช้ 3g ทำไม่ต้องเปิด edge คู่กันถึงจะใช้งานได้อะครับ (iphone)
2. ต่อสาย usb เพื่อใช้งาน ผ่านคอมก็ไม่ได้ พอเปิดฮอตสปอต 3g ก็หายไป
3. จับสัญญาญไม่ wi-fi ไม่ได้เลย ( เปิดดูพื้นที่ให้บริการ ลาดกระบัง ก็อยู่ในเขตครับพื้นที่บริการ )
4. samsung galaxy mini เปิดใช้ 3g อย่างไรครับ

*** อิอิคำถามเยอะไปนิดนะครับ รบกวนด้วย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: