Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนตอบปัญหาของ N97 mini ให้ด้วยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 26023
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนตอบปัญหาของ N97 mini ให้ด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 29 Aug 2011 21:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

สืบเนื่องจากผมใช้ n97 mini อยู่ พอดีช่วงเย็นวันนี้ปุ่มล็อคหน้าจอด้านข้างหลุดติดมือออกมาเลยครับ ตอนแรกว่าจะพยายามใช้กาวตาช้างติด แต่ด้วยขนาดขาด้านในที่เล็กมาก เลยไม่สามารถทำได้ ลองโทรสอบถามศูนย์โนเกีย เค้าแจ้งว่าต้องนำเครื่องไปติดต่อหน้าศูนย์เท่านั้น แต่คาดว่าคงจะต้องเปลี่ยนอะไหล่ใหม่ แต่ก็ยังให้ราคาในสายโทรศัพท์ไม่ได้ ต้องไปติดต่อหน้าศูนย์เท่านั้น ผมเลยอยากจะรบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยครับว่า พอจะมีทางไหนที่สามารถแก้ไขให้กลับไปใช้งานได้ดังเดิมบ้าง และถ้าต้องเปลี่ยนจริงค่าเสียหายประมาณเท่าไหร่ครับ รบกวนผู้รู้ตอบให้ด้วยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ Crying or Very sad เซงมากเลยครับขณะนี้ ต้องใช้วิธีเลื่อนจอแทนการล็อคปุ่มและคลายล็อคแทน กลัวพังอ่ะคร๊าบบ[/list]
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: