Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Driver Webcam

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 24783
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Driver Webcam
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2011 18:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมใช้ i-mobile tv 650 touch ครับแล้วผมต้องการใช้เว็ปแคมครับ
ผมเสียบเข้าคอมพ์แล้วเข้า My Computer แล้วกด USB Video Device มันบอกว่า

Creation of the video perview failed.

Please check the device connection and make sure that the device not being used by another application user.

และแก้ยังไง

แต้ใช้กับ MSN ได้ แต่ผมจะใช้กับ Cyberlink youecam ด้วย Crying or Very sad
kk2000
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Driver Webcam
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2012 12:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

อาการตัวนี้่แนะนำให้ลงไดรเวอร์ที่แถมมากับ modem ไอโมบายคับ พอเข้าไปตรงมายคอมพิวเตอร์ แล้วคลิกขวาเช็คที่ดีไว้เมเนเจอร์มันจะโชว์เครื่องหมายตกใจ แล้วไปอัพเดจมันครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: