Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โทรศัพท์ นิ้วถือ T66 ใครรู้บ้าง....

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 2618
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????? ??????? T66 ??????????....
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2004 22:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

กำลังจะซื้อ Ericsson T66 โทรศัพท์นิ้วถือ
ใครพอมีข้อมูลเรื่อง ราคา และ คุณภาพ การใช้งานบ้าง ขอหน่อยนะ
และ มือหนึ่ง ราคาเท่าไหร่ มือสอง ราคาเท่าไหร่
superpoj
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Feb 2004 11:05  

หารุ่นอื่นใช้ดีกว่าครับ

เครื่องเล็กเบาดี แต่แบตฯ หมดเร็ว(ตอนผมใช้ต้องมีสำรองหลายก้อน)

ใช้ไปสักพักจะขึ้น SOS CALL ONLY เข้าศูนย์ก้อไม่หาย
น่าจะเกิดจากภาครับสัญญาณของรุ่นนี้มีปัญหา

อันนี้เกิดจากประสบการณ์จริงของผมเองครับ : )
MR.SUN
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Feb 2004 23:43  

superpoj ผู้เขียน:
หารุ่นอื่นใช้ดีกว่าครับ

เครื่องเล็กเบาดี แต่แบตฯ หมดเร็ว(ตอนผมใช้ต้องมีสำรองหลายก้อน)

ใช้ไปสักพักจะขึ้น SOS CALL ONLY เข้าศูนย์ก้อไม่หาย
น่าจะเกิดจากภาครับสัญญาณของรุ่นนี้มีปัญหา

อันนี้เกิดจากประสบการณ์จริงของผมเองครับ : )

แล้วคนอื่นเจอ อารายมากไปกว่านี้ป่วคับ
คือ ยังอยากได้อยู่อ่ะ เพราะเล็ก แล้วก็ ดีไซน์ดีนะ ดีกว่าเครื่องเล็ก ยี่ฮ้ออื่นอีก
แถมตอนนี้ราคาก็ถูกลงแล้วด้วย ประมาณที่ 1500-1800 บาท สนใจม่ะ
แต่อยากรู้ว่าปัญหา มีอารายบ้าง
แบต หมดเร็วมากน้อย แค่ไหน อย่ได้ ถึง 1 วันเต็ม หรือเปล่าครับ
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Feb 2004 23:57  

ถ้าคุยเกิน ชม. นึงมีสิทไม่ถึงวันครับ
MR.SUN
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2004 00:37  

แล้วใครเจอมือสอง บ้าง ราคาเท่าไหร่ครับ
แล้วก็ ใช้ดีมั้ยครับ
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2004 03:11  

MR.SUN ผู้เขียน:
แล้วใครเจอมือสอง บ้าง ราคาเท่าไหร่ครับ
แล้วก็ ใช้ดีมั้ยครับ

เคยเจอมือ 2 ราคาประมาณ 3xxx คับ โดยรวมผมว่าไม่ค่อยน่าสนใจอ่ะคับรุ่นนี้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2004 11:32  

เห็นมีขาย อยู่ที่ 1200-1500 บาท คิดว่าน่าสนมั้ย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: