Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โปรแกรม Line ใน iPhone กลับมาให้โหลดกันได้แล้วนะครับ!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 21374
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : โปรแกรม Line ใน iPhone กลับมาให้โหลดกันได้แล้วนะครับ!!
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2011 15:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

ต้องบอกเลยว่า Line เป็น App Social Network ที่คนไทยกำลัง Hitz อยู่ ซึ่งรูปแบบการใช้งาน
ก็เรียบง่าย + กับ Design ที่สุด น่ารัก และ น่าเล่นของ Line แม้ว่า Logo อาจจะไม่ เด่นสะเท่าไร
แต่ก็ ทำให้สาว ตกหลุมรัก กับการ chat กับหนุ่ม ได้ง่ายๆ นะครับ

ซึ่ง LINE นั้นได้พัฒนา Software ตัวนี้มาจากประเทศ ญี่ปุ่นนะคับ NAVER Japan Corporation
หาเข้าไปใน Web Site ของ LINE นี้จะตัวอย่างการใช้งานของเวปที่ลงตัว ต้องบอกเลยว่าโปรแกรม
ที่กำลังมาแรงแล้วครับ ไม่โหลดไว้ จะไม่ อินเทรนด์ นะฮัฟฟฟฟ์~ และที่สำคัญ ยังมี Android มาเป็น
คู่ปรับกับ iOS อีกตามเคย หน่อยแก่ ตาม จิก เลยนะ เจ้า Android หุ่นกระป๋อง คู่แข่งตลอดกาลลล~
arcafel
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: โปรแกรม Line ใน iPhone กลับมาให้โหลดกันได้แล้วนะครับ!!
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2011 13:12  
ตอบโดยอ้างถึง  

Cool Cool Cool Cool Cool
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: