Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยตอบด้วยค่ะคุณ FARK

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 4295
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????????? FARK
วันที่โพสท์ : 04 Feb 2004 14:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบถึงข้อดีข้อเสียจริงๆหน่ะค่ะ แล้วราคาด้วย
FARK
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ????????????????? FARK
วันที่โพสท์ : 05 Feb 2004 15:57  

กันตา ผู้เขียน:
อยากทราบถึงข้อดีข้อเสียจริงๆหน่ะค่ะ แล้วราคาด้วย

ระบบ Triband GSM 900/1800/1900 MHz
หน้าจอสี Dual-Screen Display
จอด้านใน TFT 262,000 สี ขนาด 128x160 Pixels
จอด้านนอก STN 65,536 สี ขนาด 96x64 Pixels
วงแหวนด้านนอกแสดงไฟกระพริบ 7 สี
ไฟแผงปุ่มกดเปลี่ยนได้ 3 สี (น้ำเงิน, แดง, ม่วง)
รับ-ส่งข้อมูล MMS, EMS, SMS, E-Mail
กล้องดิจิตอล VGA Camera CCM 330K (640x480 Pixels)
- สามารถถ่ายภาพนิ่งและเคลื่อนไหว
- ขนาดภาพเคลื่อนไหว 128x104 Pixels (ไฟล์ .MJPG)
- ซูมย่อขยายภาพ 10 ระดับ (10x Zoom)
บันทึกข้อความเสียง (Voice Memo)
FARK
Year's Star

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 05 Feb 2004 16:02  

หน้าจอด้านหน้า ฝุ่นเข้าได้
ไม่รองรับ file เสียง ต่างๆ เช่น WAV
ประมาณ ว่า ที สื่อ ต่างๆ บอกไว้นะครับ ว่า รองรับ พอได้ ลองโหลด จริงๆ ไม่รองรับนะครับ
สีปุ่มกด เปลี่ยนได้ สาม สีจริง แต่ สี ม่วง ตรงกลาง จะเป็น สีน้ำเงินแทน
การรับสัญญาณ ไม่ถึงกับดี ประมาณ กลางๆ
ส่วนปัญหา อื่นๆ นั้น เครื่องชุดแรก จะมี เยอะ แต่ ชุดล่าสุด นี้จะไม่มี เพราะได้มี การ Update SW แล้ว
คนจน...
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Feb 2004 17:42  

คือว่าอยากได้หน่ะครับอยากทราบว่า จะไปซื้อตอนนี้จะหมดยังครับ แล้วถ้าหมดเมื่อไหร่จะมาอีกเหรอครับ แล้วชุดใหม่จะมีการอัพซอฟแวร์ใหม่หรือป่าวครับ....................
FARK
Year's Star

หัวข้อ : ???
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2004 09:34  

เครื่อง ชุดใหม่ SW ใหม่นะครับ
กันตา
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2004 16:48  

ขอบคุณที่ตอบนะคะ คุณ FARK ขอบคุณมากค่ะ
FARK
Year's Star

หัวข้อ : ^-^
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2004 18:13  

ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: