Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Acer a500 ย้ายแอปลงsdยังไงค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 1745
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Acer a500 ย้ายแอปลงsdยังไงค่ะ
วันที่โพสท์ : 02 Feb 2012 15:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

อ้างถึง:
เพิ่งถอยมาจากงานโทรศัพท์ค่ะ เล่นดีมาก แต่มีปัญหา ม่สามารถย้ายแอปจากเครื่องลงsdได้ นะค่ะใครรู้รบกวนช่วยบอกหน่อยนะค่ะ ไม่รู้จะทำไงดี เพราะชอบเล่นเกมมาก
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Sad
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: