Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
รบกวนช่วยแนะนำมือถือ ระบบแอนดรอยด์ ใส่ได้ 2 ซิม

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 8092
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนช่วยแนะนำมือถือ ระบบแอนดรอยด์ ใส่ได้ 2 ซิม
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2012 10:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไม่ทราบว่า มีงบประมาณ 15,000 บาท
จะซื้อมือถือระบบแอนดรอยด์ ที่ใส่ได้ 2 ซิม รุ่นไหนดีคะ
รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ผู้ใหญ่ลี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: รบกวนช่วยแนะนำมือถือ ระบบแอนดรอยด์ ใส่ได้ 2 ซิม
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2012 10:59  

ไม่กี่พันก็ซื้อได้แล้ว อีหนู เอ๊ย....

ซื้ออะไรแพงๆ...

Twisted Evil
Blissfulness
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: รบกวนช่วยแนะนำมือถือ ระบบแอนดรอยด์ ใส่ได้ 2 ซิม
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2012 11:13  

.
.

ผู้ใหญ่ลี ผู้เขียน:
ไม่กี่พันก็ซื้อได้แล้ว อีหนู เอ๊ย....

ซื้ออะไรแพงๆ...

Twisted Evil

ไม่ได้ใช้เองอ่ะค่ะ Very Happy
เพื่อนฝากถามมา เลยมาช่วยตั้งกระทู้ถาม
พอดีเพื่อนทำงานเป็นเซลล์ขายบ้าน
เค้ามีรายได้พอที่จะซื้อราคาประมาณนี้ได้ค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

ปล. หนูกับเพื่อน อายุ 33 ปีแล้วค่ะ
ไม่เด็กเกินไปที่จะซื้อมือถือแพง ๆ ได้แล้วมั้งคะ
Razz

.
.
beer_beery
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 29 Apr 2012 13:23  

Android 2ซิม รองรับ 3G มีของ i-mobile i698 , i698i และ TWZ ออกมาล่าสุด TWZ TV2 ราคาไม่ถึง 7พัน
Blissfulness
Year's Star

วันที่โพสท์ : 29 Apr 2012 15:53  

beer_beery ผู้เขียน:
Android 2ซิม รองรับ 3G มีของ i-mobile i698 , i698i และ TWZ ออกมาล่าสุด TWZ TV2 ราคาไม่ถึง 7พัน

ขอบคุณ สำหรับข้อมูลค่ะ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: