Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Galaxy Note 10.1 จะเวิร์กปะคะ?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3849
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Galaxy Note 10.1 จะเวิร์กปะคะ?
วันที่โพสท์ : 23 Aug 2012 15:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

กำลังเล็งแท็บเล็ตสักตัวอยู่ เห็น Galaxy Note 10.1 ขายสิ้นเดือนสิงหานี้อะค่ะ
แล้วยังมีปากกาด้วย ส่วนตัวไม่รู้ว่าปากกามันจะสร้างความแตกต่างให้โน้ต 10.1
กับแท็บเล็ตอื่นมากน้อยแค่ไหน แต่เห็นสีขาวแล้วคิดว่าสวยดี

ในราคาที่เปิดตัว 21,900 เนี่ย เพื่อนๆคิดว่าคุ้มมั้ยคะกับแท็บเล็ตตัวแรกของเรา
หรือยังไงดี กำลังสับสนเลยค่ะ
EikQBB
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Galaxy Note 10.1 จะเวิร์กปะคะ?
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2012 16:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

S-Pen นี่แหละค่ะเป็นจุดเด่นของรุ่นนี้ เพราะพัฒนามาจากตัวก่อน ถ้าเป็นคนชอบวาดรูป ตัวนี้ยิ่งเหมาะเพราะหน้าจอใหญ่ขึ้น แล้วก็ฟังก์ชั่นของมันก็ดีขึ้น

ตอนนี้เปิดให้จองกับทรูแล้วนะคะ ลองไปดูก่อนได้ http://truemoveh.truecorp.co.th/product/detail/384/Samsung_Galaxy_Note_10.1#promotion

แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: