Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Power Bank ของ Commy เอาไปเคลมที่ไหนได้บ้างครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 30171
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ปัตตานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Power Bank ของ Commy เอาไปเคลมที่ไหนได้บ้างครับ
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2012 10:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้ชาร์จไฟไม่เข้าเลยครับ

อยากรู้ว่าเอาไปเคลมที่ไหนได้บ้าง ต้องเสียเงินไหม ?

ขอบคุณครับ
themoonlight
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Power Bank ของ Commy เอาไปเคลมที่ไหนได้บ้างครับ
วันที่โพสท์ : 03 Dec 2012 19:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไม่เสียเงินแน่นอนครับ เคลมผ่านทางตัวแทนจำหน่ายได้เลยครับ
เพราะศูนย์ซ่อมมีเยอะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: