Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามเรื่อง inno 90หน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 4272
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????? inno 90?????????
วันที่โพสท์ : 19 Feb 2004 14:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมซื้อเครื่องเมื่อ2วันก่อนที่ เดอะมอล บางกระปิ หาดูหลายๆๆๆร้านส่วนมากจะขาย13500ขึ้นไป มีอยู่ร้านนึงที่ชั้น4ติดกับร้านmk ขาย12900 บอกว่าเป็นเครื่องศูนย์ ผมก็ไม่ได้เชี่ยวชาญเรื่องมือถือซะด้วย ตอนแรกกะไปซื้อที่ไอโมบายแต่มันไม่มีของ ตอนนั้นอยากได้มากจึ้งซื้อเครื่อง12900ไป และคนขายบอกว่าเครื่องศูนย์ไม่มีใบรับประกัน นี่เป็นความจริงรึป่าวครับ ผมอยากจะถามท่านที่ซื้อทุกท่านว่าตอนที่คุณซื้อมามีใบรับประกันรึป่าวครับ แล้วดูยังไงถึงรู้ว่าเป็นเครื่องศูนย์ครับ ช่วยบอกที ผมเกรงว่าที่ผมซื้อมาจะเป็นของย้อมแมวอะครับ แต่ี2วันที่ใช้มานี้เครื่องยังไม่มีปัญหาอะไรครับ ยังปกติอยู่ครับ ช่วยตอบให้หายข้องใจทีครับ
gampong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????????
วันที่โพสท์ : 19 Feb 2004 14:58  

เราซื้อเครื่องศูนย์ จะมีสติ๊กเกอร์ของi-mobileติดหลังเครื่องอ่ะนะ
ae_007
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Feb 2004 15:17  

แล้วมีใบรับประกันรึป่าวครับ แล้วใครซื้อมาจากศูนย์แล้วไม่มีสติ๊กเกอร์บ้างมีไหมครับ
gampong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Feb 2004 15:28  

ไม่ได้ใบรับประกันมานะ แต่ทางศูนย์บอกว่ารับประกันปีจากเดือนที่ซื้อ
เนย
Year's Star

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2004 00:24  

ขอผมก็ซื้อเครื่อง 0 ซึ่งมาจัดบู๊ธที่เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า ก็ไม่มี สติ้กเกอร์ ไม่มี ใบรับประกัน อะไรเลย
gampong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2004 12:15  

แต่เราซื้อที่0ต่างจังหวัดนะ
thepuii
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2004 12:46  

เราก็วซื้อที่ร้าน m shop ประมาณนี้ ที่ เซ็นทรัล พระราม 3 ไม่เห็นมี สติกเกอร์ และใบรับประกันเลย แล้วเวลาเครื่องมีปัญหาจะเข้าศุนย์ หรือต้องไปร้านที่เราซื้อมาล่ะ
Vachira Earamnouy
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2004 14:51  

ไม่ต้องห่วงรอกครับ เครื่องลอตใหม่ไม่มีสติกเกอร์ โดยทางศูนย์จะเช็ค วันประกันจากหมายเลข อีมี่ ของเครื่องคุณ เอาแคที่หน้าจอด้านนอก มีคำว่า i-mobile เอาแค่รอบหน้าจอด้านหน้ามี คำว่าi-mobile ก็น่าจะเป็นเครื่อง0แล้วละครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: