Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
เอาภาพคนไปรอซื้อNote2 มาฝากค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2710
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กาญจนบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เอาภาพคนไปรอซื้อNote2 มาฝากค่ะ
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2012 16:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

เอาภาพคนไปรอซื้อNote2 มาฝากค่ะ
ถ้างาน TME คนจะเยอะและต้องแย่งกันขานดนี้ ถึงว่าค่ะ เมื่อวานเพื่อนไปตอนค่ำๆบ่นเต็มเฟสเลยบอกไรเนี่ยะ Note2 หมดทุกบูธ
ตอนแรกนึกว่ามันโม้ - -"

งาน TME วันที่สองค่ะ ที่เห็นนี่คือคิวคนมาซื้อ Galaxy Note 2 ที่บูธ DTAC จ้า

คิวซื้ิอ Galaxy Note 2 ที่บูธ AIS ตอนนี้น่าจะซัก 50 คิวแล้วถ้าได้ยินมาไม่ผิดนะคะ

Galaxy Note 2 ที่ True ต้องกรอกข้อมูลก่อนแล้วค่อยไปรับคิวนะคะ คนแน่นบูธที่เดียว
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: