Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 วิธีได้ Gift Card ฟรีฟรีต่อไปนี้ไม่ต้องกังวลเรื่องจะซื้อแอพเสียตังค์แล้ว!!!!!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 5178
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: มหาสารคาม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : วิธีได้ Gift Card ฟรีฟรีต่อไปนี้ไม่ต้องกังวลเรื่องจะซื้อแอพเสียตังค์แล้ว!!!!!!
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2012 14:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

วิธีนี้ปลอดภัยแน่นอน 100% นะครับไม่ต้องห่วงเรื่องการโกงเลยโดยวิธีการต่อไปนี้นั้นเพียงแค่ทำตามมิชชั่นโหลดแอพสปอนเซอร์ของทางแอปเปิ้ลเท่านั้นไม่ต้องกังวลเรื่องต่างต่างนานาว่าไม่มีบัตรเครดิทจะซื้อแอพยังไงหรือมีบัตรเครดิทแต่ไม่อยากซื้อแบบเสียตังค์อยากได้มาแบบฟรีๆนั้นตอนนี้เจ้าตัวนี้ช่วยคุณได้ครับ Smile

1.ทุกคนก็เข้า apple id ที่ต้องการที่จะเติมกิ๊ฟการ์ดนะครับ
2.ให้ทุกคนใช้ไอโฟนโดยต้องเข้าลิ้งผ่านทาง safari เท่านั้นนะครับลิ้งก็คลิกตรงนี้เลยครับ http://m.freemyapps.com/share/url/b3eecf6c
3.เมื่อเข้าลิ้งไปนะครับมันก็จะมีปุ่มสีส้มส้มให้กดเข้าไปเลยครับ
4.จากนั้นก็จะมาพาเข้าไปถึงหน้าตัวทาง install ซอฟแวร์ของทางเค้าซึ่งไม่ต้องกังวลนะครับกดติดตั้งเลยเพราะเค้าจำเป็นที่จะรู้จริงๆว่าเราได้ทำตามข้อตกลงหรือไม่
5.จากนั้นนะครับเราก็กลับไปหน้า safari เหมือนเดิมทีนี้มันจะให้เราเซฟลิ้งไปไว้ที่หน้าจอครับเราก็เซฟไปและจากนั้นเมือเซฟแล้วให้กดเข้าไปในนั้นครับ
6.ทีนี้ในหน้านั้นก็จะมีแอพเยอะๆเหมือนกัยตอนแรกที่เข้านะครับซึ้งพวกนั้นแหละครับคือข้อกำหนกให้ทุกคนลองโหลดแอพตามที่เค้าบอกแล้วเข้าค้างไว้เกิน 30 วินาทีนะครับเราออกมาแล้วก็จะได้เครดิทซึ่งเครดิทนี้แหละครับที่ให้เราสะสมใช้แลกของรางวัญต่างๆจริงๆไม่ได้มีแค่กิ๊ฟการ์ดนะครับมีอยากอื่นด้วยลองกูค้นๆดูเองได้เลยครับ
7.เมื่อทุกคนทำตามมิชชั่นครบแล้วนั้นนะครับในการที่จะแลกเป็นกิีฟการ์ดทุกคนต้องเปลี่ยน apple id ให้เป็นของ usa ก่อนนะครับเพื่อจะได้เติมกิ๊ฟการ์ดและโหลดแอพตามมิชชั่นที่เค้าให้มาส่วนวิธีนั้น ตามลิ้งนี้เลยครับ http://www.iphone-droid.net/change-apple-id-to-us-via-iphone-ipod/

เท่านี้แหละครับทุกคนก็จะได้กิีฟการ์ดมาใช้กันฟรีฟรีแล้วสามารถเก็บเครดิทต่อไปเรื่อยๆอย่างไม่สิ้นสุดแต่อยากบอกว่ารีบๆหน่อยนะครับเพราะตอนนี้แอพที่ให้เครดิทนั้นออกมาเยอะเลยต้องรีบๆโหลดเอาไว้ครับเพราะบางวันนั้นก็ไม่มีนะแต่ก็ออกมาเรื่อยๆถ้ายังไงก็ลองทำตามกันดูได้นะครับมันดีจริงจริงเลยอยากจะแนะนำให้ทุกคนได้ทราบเอาไว้ขอบคุณครับ Very Happy [/url]
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: