Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครใช้ Smartphone ช่วยหน่อย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2593
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใครใช้ Smartphone ช่วยหน่อย
วันที่โพสท์ : 28 Jun 2013 21:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้ผมอยากได้ smartphone ครับ แต่ราคาไม่เกินหมื่น อยากได้ดีเสปคแรงๆครับ

ผมลองหาข้อมูลทางอินเตอร์เนต กับถามคนรู้จักที่เค้ารู้เรื่องพวก IT
หลายคนให้คำตอบกับผมว่า ถ้าจะซื้อSmartphone ตอนนี้ให้เลือก IQ series ครับ

เค้าบอกว่าราคามันไม่ถึงหมื่น แต่พวกฟังค์ชั่น มันดีมาก คุ้มเกินราคา
กล้องชัดมาก หน้าจอกันรอยขีดข่วน มีหัวอ่าน4หัว จะโหลดอะไรก็แรงเร็ว ผมเลยว่าจะไปสอยสักเครื่อง แต่ไม่รู้จะเอารุ่นอะไรดีครับ ช่วยเลือกหน่อย

แล้วผมก็เจอคลิปด้วยครับ เค้าบอกว่าติดเรท 18+ แต่ฮาดีครับ 55555
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: