Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ทุกคนในห้องนี้ใช้ Package Smartphone อะไรกันอยู่บ้างครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2124
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ทุกคนในห้องนี้ใช้ Package Smartphone อะไรกันอยู่บ้างครับ
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2013 15:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ที่ถามเพราะจะเอามาเทียบว่าอันไหนคุ้มๆ จะได้ไปสมัครใช้บ้าง ถ้าแพ็คเกจไหนมี wifi free ให้ใช้จะแจ่มจาแดมแจ่มว้าวว มากครับผม ขอบคุณครับ Surprised
bassto
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ทุกคนในห้องนี้ใช้ Package Smartphone อะไรกันอยู่บ้างครับ
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2013 16:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

จะว่าไปเดี๋ยวนี้แพ็คเกจ 3G แพงนะ กว่าผมจะหาแพ็คเกจคุ้มๆได้ เปลี่ยนมาหลายค่าย ตอนนี้ลองย้ายมา truemove H ใช้ package galaxy อ่าครับ มีwifi free โทรฟรี 3g อันลิมิต ลดรายเดือน 50% นาน 18 เดือนด้วย ผมว่าอันนี้คุ้มดีนะ ถ้า จขกท. สนใจเข้าเว็บทรูไปดูข้อมูลได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: