Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามท่านที่ใช้ Note2 ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3610
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถามท่านที่ใช้ Note2 ครับ
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2013 01:11  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถามหน่อยครับว่าท่านที่ใช้ Note2 ถ้ามี Note3 มา จะสอยตัวใหม่กันไหมครับ Note3 ตอนนี้น่าสนใจมากแค่ไหนครับ
bookbag
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ถามท่านที่ใช้ Note2 ครับ
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2013 18:30  

ไม่เคยใช้ note2 เข้ามาตอบได้มั้ยคะ ส่วนตัวชอบnote2มากอยุ่แล้ว ถ้า note3 ออกมาดีแล้วไม่มีอะไรแย่กว่าเดิมมีแนวโน้มจะซื้อสุงค่ะ ได้ข่าวว่าอาจจะถ่ายวิดิโอได้ดีกว่า full hd 4 เท่า
pencilbox
Year's Star

หัวข้อ : Re: ถามท่านที่ใช้ Note2 ครับ
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2013 20:09  

รอดูก่อนค่ะว่าชอบสเปคใหม่ที่ออกมามั้ย ถ้าไม่โดนมากกกกกกกกกกกกแบบสุดๆก็คงไม่ซื้อค่ะ
specialforce
Year's Star

วันที่โพสท์ : 28 Aug 2013 20:48  

ถ้างบเอื้ออำนวย และมีลูกเล่นใหม่โดนใจ ก็อาจจะเปลี่ยน
แต่ผมว่า NOTE II ประสิทธิภาพมันก็ยังโอเคอยู่และคิดว่าไม่น่าจะโดนลอยแพในเร็วๆนี้แน่นอน
moochat
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Sep 2013 14:38  

โน้ต 2 สุดดดดดดดดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.........
อยากเสียยตังก้อโน๊ต3.....555555
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: