Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
แนะนำ G Pro + Commy Power Bank ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2457
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แนะนำ G Pro + Commy Power Bank ครับ
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2013 22:28  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมเป็นคนเล่นเกมส์หนักมากก แบต G Pro ว่าอึดๆยังอยู่ไม่ครบวัน
เลยหา Power Bank Commy ตัว 11200 มาใช้ครับ
ชาร์จได้ เกือบสามรอบเต็มๆ ถือว่าคุ้มค่าและเกินความคาดหมายมากๆ
ผมได้มาจาก Power Buy สาขาฟิวเจอร์รังสิตครับ

ขอบคุณพื้นที่บอร์ดที่แนะนำครับ
nobita_tp
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: แนะนำ G Pro + Commy Power Bank ครับ
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2013 09:14  

เห็นด้วยอีกคนครับ สำหรับ แบตสำรองยี่ห้อคอมมี่ครับ ผมใช้รุ่น CM-A112(S1) เหมือนกันครับ เวลาไปต่างจังหวัดไม่ต้องกังวลว่าแบตจะหมดระหว่างวันเลยครับ
jummaipp
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: แนะนำ G Pro + Commy Power Bank ครับ
วันที่โพสท์ : 09 Oct 2013 18:22  

เราใช้ตัว 11200mAh อ่าคะ ตัวใหญ่เลย ชาร์ตได้หลายครั้งมว๊ากกก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: