Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Huawei honor2 อัพ4.1.2 และ 4.2.2 อันไหนดี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2769
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Huawei honor2 อัพ4.1.2 และ 4.2.2 อันไหนดี
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2013 09:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

Huawei honor2 อัพ4.1.2 และ 4.2.2 อันไหนดีคับผม อยากได้ที่มันปยะหยัดแบต กินแรมน้อยๆ อ่าคับ แล้ว2เวอชั่นนี้ มันมีภาษาไทยให้ไหมคับ

ช่วยเป็นไกด์ให้ผมที ผมไม่เก่ง
Grace71
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Huawei honor2 อัพ4.1.2 และ 4.2.2 อันไหนดี
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2013 11:00  
ตอบโดยอ้างถึง  

notloklak ผู้เขียน:
Huawei honor2 อัพ4.1.2 และ 4.2.2 อันไหนดีคับผม อยากได้ที่มันปยะหยัดแบต กินแรมน้อยๆ อ่าคับ แล้ว2เวอชั่นนี้ มันมีภาษาไทยให้ไหมคับ
ช่วยเป็นไกด์ให้ผมที ผมไม่เก่ง

...หา Brand ที่เป็น 4.3 ดีกว่า เพราะเมื่อคุณใช้ Social app จะเห็นการเล่น Emoticon เหมือน iPhone ด้วย ถ้าต่ำกว่านี้เวลาเข้า Social app. เราเหมือนคนเถื่อนไงไม่รู้เพราะจะไม่เห็นที่เค้าเล่น Emoticon กันไว้เลย เช่นใน Instagarm เป็นต้น..
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: