Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Nokia X - โนเกีย X

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 460576
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Nokia X - โนเกีย X
วันที่โพสท์ : 25 Feb 2014 11:00  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Nokia X - โนเกีย X
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/spec/nokia/x.htm

oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Nokia X - โนเกีย X
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2014 14:09  

อยากได้สีเขียว สวยดี
ราคาไม่แรงด้วย
จิม
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
หัวข้อ : Re: Nokia X - โนเกีย X
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2014 14:45  

เท่าที่ทราบ Load App ผ่าน Google Play ไม่ได้ ผ่านได้แต่ของตัวเองเท่านั้น เห็นว่าต้องแหกคอกก่อนนะ
Yary
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กระบี่
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2014 10:32  

อยากได้สีเขียวเหมือนกันอ่ะ คึ่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
boyt59
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Apr 2014 00:20  

ยังไงดีล่ะ อืมม ใช้แล้วโดนใจจริงๆครับ เจ็บจี๊ดทุกที ที่ต้องหยิบมันขึ้นมาใช้ เป็นโนเกียที่ห่วยที่สุด ผิดหวังที่สุด เสียดายเงินทุกครั้งที่ต้อง ทุบๆๆ มันลงกับโต๊ะ เสียใจที่สุดครับ อย่าบอกว่าราคา 3990 ก็ต้องได้เท่านี้ เพราะถ้าโนเกียทำได้เท่านี้ ก็สมควรล้มละลายแล้วละครับ ไม่มีคำไหนที่ผมจะกล่าวชื่นชมได้เจ็บแสบ เท่าที่ผมรู้สึกแล้วละครับ เอาเป็นว่า
1.ถ้าใครอยาก มี GPS ที่หาสัญญาณเจอ หลังจากคุณถึงที่หมายแล้ว ใช้ NokiaX เลยครับ
2.ใครมีเวลารอเครื่องบูทได้ครั้งละ 12 นาที เอาเลยครับ
3.ใครที่ชอบมือถือที่กดล็อคแล้ว ช่วยโทรออกเอง หรือเปิด app เอง NokiaX เลยครับ
4ใครชอบมือถือร้อนๆ NokiaX ก็ดีนะครับ ร้อนดี
5ต้องดิ้นรนนิดนึงนะครับ ถ้าอยากได้ app อะไรเพิ่มเติม เพราะ Google Play ไม่ให้เข้าครับ
6.อ่อ ใครชอบลุ้นเวลาสไลด์หน้าจอ แล้วมันจะเปลี่ยนหน้าให้มั๊ย NokiaX เลยนะครับ ลุ้นดี

สรุปคร่าวๆนะครับ สมควรแล้วครับที่จะล้มละลาย เคยเป็นที่ 1 ของโลก เดี๋ยวนี้ตกต่ำขนาดสู้ แบรนด์จีน ยังไม่สมควรเลยครับ ห่วย!!! แล้วสำนักไหนที่ทดสอบเครื่องแล้ว ดียังงั้นยังงี้ เชื่อเถอะครับ รับค่าสรรเสริญมาแล้ว 55+
kaipsa
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 20 Apr 2014 15:47  

ขายเคส Nokia X ลายการ์ตูน
ราคาชิ้นละ 159 บาท
ส่งลงทะเบียนเพิ่มค่าส่ง 27 บาท ส่ง EMS เพิ่มค่าส่ง 47 บาท
หรือมารับสินค้าได้ด้วยตัวเองที่ รามคำแหง บางกะปิ
สอบถามสินค้าได้ที่ 094-103-1322
Line ID : embuboo
สั่งซื้อสินค้าได้ที่ http://www.embuboo.com/
หรือทาง facebook ที่ http://www.facebook.com/embuboo

แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: