Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย LG G Pro Lite มือ2 ใช้ได้ 3 เดือน 8xxx ฿

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 2 / เข้าชม: 825
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขาย LG G Pro Lite มือ2 ใช้ได้ 3 เดือน 8xxx ฿
วันที่โพสท์ : 04 May 2014 13:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

เครื่องสวย ไม่มีตำหนิ เพราะใส่เคสตลอดเวลา ฟิล์มหน้าจอ กันรอย Fucus
ขอขายที่ 8,500 ราคานี้ลดได้นิดหน่อยนะครับ ถ้าถามว่าทำไมขายราคานี้ ผมแถม Memory 16 GB กับ เคส 2 อันครับ ชมรูปตัวอย่างครับ

https://www.dropbox.com/sh/sy5u23hj1g0u2af/2nwnhu2CaR

หากไม่สามารถชมภาพได้ให้คลิกขวาตรงรูปภาพที่บอกว่าไม่สามารถเปิดภาพนี้ได้แล้วเลือกเปิดภาพในหน้าถัดไปครับ หรืออีกวิธีคือ add line : peach057kmutt ครับ เดี๊ยวผมส่งในดู
ตัวภาพอาจจะไม่ชัดเพราะถ่ายจาก iPod gen4 ครับ

อุปกรณ์ครบกล่องครับ หูฟังยังไม่ได้ใช้นะครับ ที่ชาร์จแบทสาย usb ครบครับ

ดูรูปทั้งหมดได้ที่ https://www.dropbox.com/sh/ip3dvy25um94vzu/nN6Pkb5vZO

ปล.ถ้าไม่สามารถเข้าไปดูได้ให้ copy link แล้วเปิด tab ใหม่ แล้ววางครับ

ข้อมูลการติดต่อ พีช : 0906818095
รับของได้ที่ BTS ทุกสถานี Siam สีลม พระราม2 ฝั่งธน มหาวิทยาลัยพระจอมเกล้าธนบุรี ต่างจังหวัดค่าส่ง ems ฟรีครับ Very Happy
PPrince
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ขาย LG G Pro Lite มือ2 ใช้ได้ 3 เดือน 8xxx ฿
วันที่โพสท์ : 04 May 2014 14:12  

คือผมไม่เคยแทรกรูปแบบนี้อะครับ ยังไงก็ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ
PPrince
Year's Star

หัวข้อ : Re: ขาย LG G Pro Lite มือ2 ใช้ได้ 3 เดือน 8xxx ฿
วันที่โพสท์ : 05 May 2014 07:50  

ดันๆๆๆ Sad
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: