Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย Note2 สภาพไร้ที่ติ ด่วน!!!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 759
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขาย Note2 สภาพไร้ที่ติ ด่วน!!!!
วันที่โพสท์ : 23 May 2014 01:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีว่าซื้อโน๊ต2ให้แม่ใช้(เก็บไว้ในกระเป๋าซะส่วนใหญ่)แม่บอกใช้ไม่ค่อยเป็น ผมเลยอยากจะปล่อยไปดีกว่าเก็บไว้เฉยๆ ประกันจะหมดสิ้นเดือนนี้ครับ แต่เครื่องและจอยังใสกิ๊กไม่มีลอยใดๆเลย
ตัวเครื่อง กล่องเดิมๆ (อีมี่ตรงกล่องครับ)+ สายชาร์จ+เมม 16 G (ทุกอย่างของศูนย์แท้ทุกชิ้น)
สภาพตัวเครื่อง : จอใสไม่เหลืองเหมือนล็อตแรกๆแล้ว +ไม่มีไร้รอยถลอกใดๆเลย ไม่เคยตก ไม่เคยซ่อม ไม่เคยตกน้ำ ปุ่มโฮมกดนุ่มนิ้วมาก
สภาพตัวเครื่องภายนอกเหมือนใหม่ทุกอย่างตีให้ : 99% แล้วกันนะ เพราะแม่รักษาดีมาก (เครื่องไม่เคยผ่านการใช้งานหนักหรือแกะซ่อมด้วย)
สภาพตัวเครื่องภายใน : 100 % ปกติทุกอย่าง
อุปกรณ์เสริม : แถมเคส Dapad แบบผาปิด ของแท้ตอนซื้อให้แม่ ประมาน 700 กว่าบาท ฟรี++++
เครื่อง ประกันศุูนย์ไทยแท้
ประกัน : หมดสิ้นเดือนนี้ครับ
ราคา: 8900 ถือว่าคุ้มมากแล้วคับกับสภาพเครื่อง ลดได้นิดหน่อยนะคาฟ
เหตุผลในการขาย : เปลี่ยนเป็นเงิน(แม่ใช้ไม่คุ้ม)แต่แอบเสียดายนิดๆ ^_^
ยังไงก็โทรมาสอบถามก่อนได้นะครับไม่ว่ากัน อยากแบ่งปันสิ่งดีๆ
0957387147 line: mackcavalry1006 นัดดูของ ดินแดง,อนุสาวรีย์ชัย,มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

( ถ้าใช้งานแล้วเครื่องมีปัญหายินดีคืนเงินเติมจำนวนเลยครับ) Laughing Laughing
ใส่รูปไม่เป็นรูปดูจากลิงค์นี้นะครับ แอดไลน์ขอดูรูปเพิ่มก็ได้ครับ[url][IMG]http://i.imgur.com/0B7wKfO.jpg?1[/IMG][/url]
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: