Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 [ตั้งรับของมือ 2] Hot Toys Iron Man Mark4 และ Hot Toys Iron Man

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 551
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : [ตั้งรับของมือ 2] Hot Toys Iron Man Mark4 และ Hot Toys Iron Man
วันที่โพสท์ : 24 May 2014 22:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตั้งรับของมือ 2 Hot Toys Iron Man Mark4 และ Hot Toys Iron Man Mark6 อย่างละตัวครับ
รับแบบของครบ ไม่มีส่วนใดเสียหายนะครับ
สีซืดไม่เป็นไร รับได้ค
รับมาเล่นเองครับ ท่านใดอยากปล่อย ผมรับดูแลต่อครับ

สะดวกตามรถไฟฟ้า ใน กทม. นัดเจอเท่านั้นนะครับ ไม่เอาส่งไปรษณีย์

รับที่ตัวละ 6000 บาท หรือราคาอื่นๆ แล้วแต่ตกลง

สนใจโทร 0865722966 จงครับ หรือไลน์ jonggjong

ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: