Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถ้าไปเจอมือถือที่มีกล้องชัด ลำโพงกระหึ่ม หน้าจอกว้าง บอกด้วยครับ!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3990
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถ้าไปเจอมือถือที่มีกล้องชัด ลำโพงกระหึ่ม หน้าจอกว้าง บอกด้วยครับ!
วันที่โพสท์ : 23 Jun 2014 11:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ผมอยากได้สเป็คที่เหมาะกับการเอนเตอร์เทน ถ้ามีรุ่นไหนมี่มีสเป็คตามนี้บอกด้วยนะครับ
ถ้ามีแล้วผมจะได้พิจารณาราคาต่อครับ อยากได้แบบราคาเบาๆ หมื่นนิดๆ ให้ผมพอหายใจหายคอได้บ้าง

^^ อยากเอนเตอร์เทนแต่มีงบจำกัดหนะครับ

Rolling Eyes Rolling Eyes
sucha_vaa
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ถ้าไปเจอมือถือที่มีกล้องชัด ลำโพงกระหึ่ม หน้าจอกว้าง บอกด้วยครับ!
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2014 12:12  

แนะนำ HTC Desire 816 BoomSound ลำโพงสเตอริโอคู่หน้า, จอกว้าง 5.5?, กล้องหลัก 13MP กล้องหน้า 5MP

Wink
crayonpop
Year's Star

หัวข้อ : Re: ถ้าไปเจอมือถือที่มีกล้องชัด ลำโพงกระหึ่ม หน้าจอกว้าง บอกด้วยครับ!
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2014 12:22  

ตาม rep บนเลยจ้าาา...ถ้าอยากได้เอนเตอร์เทนแบบครบครันขนาดนี้ก็ต้อง HTC 816 นั่นแหละที่กำลังมาแรง เพราะหน้าจอกว้าง แล้วลำโพงก็ดีเหมาะกับการดูหนังด้วย แถมราคาก็เบาๆ อยู่ที่หมื่นต้นๆ แต่ถ้าพร้อมโปรด้วยราคาเครื่องก็น่าจะถูกลงกว่านี้นะ ลองหาข้อมูลเอาเลยจ้า
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: