Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Bluetooth Music Receiver เปลี่ยนลำโพงบ้านๆเป็นลำโพงBluetooth

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 2 / เข้าชม: 15925
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Bluetooth Music Receiver เปลี่ยนลำโพงบ้านๆเป็นลำโพงBluetooth
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2014 15:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

เปลี่ยนลำโพงบ้านๆ ให้กลายเป็น ลำโพง bluetooth ด้วย Bluetooth Music Receiver ตัวนี้เลยครับ
ใช้ได้กับทุก device ที่มี bluetooth ครับไม่ว่าจะเป็น iphone, ipad, มือถือ android หรือ notebook ครับ
เจ้า Bluetooth music receiver ตัวเล็กๆตัวนี้จะทำการรับสัญญาณ Bluetooth แล้วส่งสัญญาณเสียงออกไปยังลำโพง หรือเครื่องเสียงบ้านของคุณ หรือ แม้แต่ในรถ ก็สามารถใช้ได้ ผ่านทางช่อง Aux ครับ ทำให้ไม่ว่าจะ ดูหนัง หรือ ฟังเพลง หรือแม้แต่เล่น game ก็สามารถเพลิดเพลินได้อย่างไม่มีขีดจำกัดครับ โดยเฉพาะเวลาเล่นเกมนี่ฟินมากๆครับ ไม่มีสายมาเกะกะ ให้รำคาญใจอีกต่อไป
Bluetooth Music Receiver ตัวนี้ มีขนาดเล็กสะดวกพกพาครับ คือมีขนาดพอๆ กับ thumb drive ตัวนึงเท่านั้นเองครับ เรื่องเสียงนี่หายห่วง อย่างผมต่อกับ ลำโพงคอม 2.1 ตัวเล็กๆ ก็ฟังเพลงเล่น game ฟินไปเลยครับ วิธีการต่อง่ายมากครับตามรูปด้านล่างนี้เลยครับ

อ้อ ในแพ็คแถมสาย mini to mini ให้ 1 เส้นครับ

สนใจสั่งซื้อ สอบถาม ได้ที่

Line : iamhunu
mail : iamhunu@gmail.com

ผมยังมีสินค้าหลายรายการ สามารถเข้าชมที่ kaidee.com พิมพ์ในช่องค้นหาว่า iamhunu ได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ

ผมยังมีสินค้าหลายรายการ สามารถเข้าชมที่ kaidee.com พิมพ์ในช่องค้นหาว่า iamhunu ได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย iamhunu เมื่อวันที่ 26 Jun 2017 12:05; ทั้งหมด 4 ครั้ง
iamhunu
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เปลี่ยนลำโพงบ้านๆ ให้กลายเป็น ลำโพง bluetooth ด้วย BMR
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2014 09:52  

Tel : 083-888-7822
iamhunu
Year's Star

หัวข้อ : Re: เปลี่ยนลำโพงบ้านๆ ให้กลายเป็น ลำโพง bluetooth ด้วย BMR
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2014 13:09  

Tel : 083-888-7822
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: