Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ซาก Samsung Galaxy S3 สีขาว สำหรับนำไปเป็นอะไหล่

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 1310
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ซาก Samsung Galaxy S3 สีขาว สำหรับนำไปเป็นอะไหล่
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2014 20:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้มา 9 เดือนค่ะ ช่วงหลังลองลงรอมเองใช้ Odin แล้วสาย usb หลุด เครื่องเลย brick ร้านบอกต้องเอาเข้าศูนย์ น่าจะบอร์ดพัง ค่าซ่อมน่าจะแพงอยู่ เลยเอามาขายดีกว่าค่ะ
สภาพมือถือค่อนข้างดีอยู่ค่ะ ติดฟิล์มกันรอยตลอด มีรอบแตกของเคสนิดหน่อย มีรอยถลอกตรงรูเสียบชาร์ตแบต แต่ตัวแบตเองเริ่มเสื่อมแล้วค่ะ
พอกดเปิดเครื่องแล้วจะค้างที่โลโก้ซัมซุง
เข้า download mode ได้ แต่เข้า recovery mode ไม่ได้
ติดต่อรับเองพร้อมจ่ายเงิน แถวๆ อารีย์, อนุเสาวรีย์ชัยฯ, สยามได้ค่ะ หรือจะโอนเงิน ให้ส่งของให้ก็ได้ค่ะ EMS ค่าส่งฟรี
ราคา 3000 ค่ะ
สนใจทักมานะคะ
line: kawaiiqqchan

[/url]
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: