Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย Iphone 4 16G 5,300 ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 655
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขาย Iphone 4 16G 5,300 ครับ
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2014 10:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

อุปกรณ์ : Iphone 4 16G สีดำ

ราคา : 5,300 บาทครับ (สนใจคุยกันได้ครับ)

สภาพ : 90% มีรอยขนแมว แถบด้านข้างและด้านบนของเครื่องตามรูป สภาพปุ่มใช้ได้ดีไม่มีปัญหา แทบไม่เคยทำตกเลย ไม่มีรอยบุบ แบตยังไม่เสื่อมนะครับ ถ้าไม่เล่นเกมก็สามารถอยุ่ได้ตลอดวัน เป็นเครื่องที่ใช้อยู่ครับ

อุปกรณ์ : มีอแดปเตอร์แท้ กับ หูฟังของไอโฟน5 (ใช้มาประมาน 4 เดือน)ให้นะครับ แล้วก็มีเเถมเคสของ capdase ให้อันนึง แล้วก็สายชาจให้อันนึงนะครับอันนี้ซื้อมาใหม่ครับ ส่วนตัวกล่องหาไม่เจอครับสงสัยที่บ้านเก็บไปขายแล้ว -*-

ประกัน : หมดแล้วนะครับ

เหตุผลในการขาย : อยากเปลี่ยนไปใช้อันอื่นดูบ้าง

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 093-979-6103,line:golfforce

นัดรับสินค้า แถว พระราม2 หรือ EMS ฟรีครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: