Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากซื้อโทรศัทพ์เป็นของขวัญวันเกิดให้น้องสาว

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 5983
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ลพบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากซื้อโทรศัทพ์เป็นของขวัญวันเกิดให้น้องสาว
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2014 17:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

น้องสาวเพิ่งจะเข้ามหาลัยครับ ผมไม่เคยให้ของขวัญน้องเลย นี้เป็นครั้งแรก ก็อยากให้ประทับใจนิดนึง แนะนำเป็นรุ่นไหนดีครับ แต่ไม่ค่อยมีข้อมูล ขอคำแนะนำบวกราคาพร้อมโปรจะดีมากเลยครับ Rolling Eyes Rolling Eyes
jubjubjub
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากซื้อโทรศัทพ์เป็นของขวัญวันเกิดให้น้องสาว
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2014 19:39  

iphons 5s ไปเล้ย ตอนนี้เราเห็นหลายค่ายเอาราคามาหั่นกันใหญ่ น้องสาวน่าจะชอบ แต่ก่อนจะซื้อก็ลองแอบถามดูก่อนก็ได้นะ แบบถามทั่วไปไม่เจาะจงไรเงี้ย
opyu44
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ : Re: อยากซื้อโทรศัทพ์เป็นของขวัญวันเกิดให้น้องสาว
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2014 22:20  

น้องสาวผมใช้ oppo อ่ะ มันชอบถ่ายรูปเป็นชีวิตจิตใจ ต้องสังเกตดูครับว่าน้องคุณคล้ายน้องสาวผมหรือเปล่า 55 เด็กสมัยนี้ติดโทรศัพท์ ผมก็ติดนะ แต่อาการไม่หนักเท่าจริงๆ
NooAoySupatta
Year's Star

จังหวัด: กาญจนบุรี
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2014 14:18  

เดี๋ยวนี้กล้องหลายรุ่นทำออกมาชัดเกือบหมดอ่ะ อยู่บอดี้เครื่องแล้วล่ะ ่ว่าชอบแบบไหน
Noynoi77
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 06 Nov 2014 00:18  

ถ้าเป็นน้องผู้ญ ต้องoppo n1miniเลยค่ะ กล้องถ่ายสวยหมุนได้ 360 องศา เป็นที่นิยมอยู่ในตอนนี้เลยค่ะ ติดต่อ line: Noynoi14 หรือโทร 0917841991 เลยค่ะ ราคา 10900 บาท เครื่องประกันศูนย์ ถูกกว่าช็อปแน่นอน มือหนึ่งจ้า นัดดูของก่อนได้ค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: