Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย LG G3 สีดำเครื่องศูนย์ไทยครับ อัพ lollipop 5.0 ได้อาทิตย์หน้าครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 4 / เข้าชม: 1970
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขาย LG G3 สีดำเครื่องศูนย์ไทยครับ อัพ lollipop 5.0 ได้อาทิตย์หน้าครับ
วันที่โพสท์ : 19 Nov 2014 14:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขาย LG G3 สีดำ หล่อๆ ครับ เครื่องศูนย์ไทยแท้ พร้อมใบเสร็จ

อัพเป็น lollipop 5.0 ได้อาทิตย์หน้าเป็นรุ่นแรกในไทยครับ

อุปกรณ์ : สายusbแท้ อแดปเตอร์แท้ หูฟังแท้

สภาพเครื่อง : 98% มีรอยแค่บริเวณตัวเครื่องใต้กล้อง นิดหน่อยครับ (ดูได้จากรูปด้านล่างครับ)

ของแถม : เคส Quick Circle ของแท้ / Wireless Charger แท่นชาร์ตไร้สายของแท้ครับ

ประกัน : เหลือยาว ถึง เดือน 6/2015 ปีหน้าครับ

Spec : Snapdragon 801 Ram 2 g

กล้องหน้า 2ล้าน กล้องหลัง13ล้าน ถ่ายรูปอย่างเทพด้วยเลเซอร์โฟกัสครับ

หน้าจอ 2k สวยคมมากครับ

แบต3000 อึด ใช้งานทั้งวันสบายๆ

ราคาค่าตัว 13,500 บาท

วิธีจัดส่ง : นัดเจอสะดวก เซ็นทรัลลาดพร้าว, รัชโยธิน / จัดส่งทาง EMS เช็คประวัติได้ครับ

ติดต่อ 082-695-5296 หรือ
Line id : cravii

[URL=http://s195.photobucket.com/user/nop08731/media/IMG_0421.jpg.html][/

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย cravii เมื่อวันที่ 06 Dec 2014 10:04; ทั้งหมด 1 ครั้ง
cravii
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ขาย LG G3 สีดำเครื่องศูนย์ไทยครับ สภาพเทพๆครับ
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2014 16:38  

ดันยามเย็นครับ
cravii
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ขาย LG G3 สีดำเครื่องศูนย์ไทยครับ สภาพเทพๆครับ
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2014 14:33  

กลับมาจาก ตจว. แล้วครับ ของยังอยู่ ท่านใดสนใจ Line มาได้เลยนะครับ
cravii
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 28 Nov 2014 07:51  

ดันยามเช้า
cravii
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ขาย LG G3 สีดำเครื่องศูนย์ไทยครับ อัพ lollipop 5.0 ได้อาทิตย์หน้าครับ
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2014 10:05  

ดันครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: