Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะซื้อ smartphone ที่รองรับ 4G ได้รุ่นไหนดีครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 6 / เข้าชม: 7734
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : จะซื้อ smartphone ที่รองรับ 4G ได้รุ่นไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2015 02:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมจะไปทัวร์ฮ่องกง อยากได้มือถือที่จอใหญ่ๆ ใช้ 4G ได้ไม่เกินหมื่น แนะนำหน่อยครับ ถ่ายรูปสวยจะดีมากด้วย ผมชอบเล่น FB อัพรูปบ่อย
iiizeee
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: จะซื้อ smartphone ที่รองรับ 4G ได้รุ่นไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2015 01:16  

True smart 4G จ๊ะ น้องเราไปทำงานที่ฮ่องกง ก็พึ่งซื้อไป เพราะรุ้นอื่นเอาไปหายนะจ๊ะบอกเลย โดนล้วงหมด กล้องก็โอนะ 8 ล้าน รู้สึกว่าจะราคา แปดพันกว่าบาทนี่แหละค่ะ
chavanrut
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: จะซื้อ smartphone ที่รองรับ 4G ได้รุ่นไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2015 08:54  

ผมมาแนะนำน่ะครับ ให้เข้าไปดูที่ https://www.topvalue.co.th/ มีการลดราคาถูกกว่าหน้าร้านครับ ผมมีรุ่นนึงของ Samsung ราคาจาก 9900 เหลือ 7890 บาทครับ มีการรองรับ 4G และคุณสมบัตรอีกมากมายครับ ลองเข้าไปดูได้ที่ https://www.topvalue.co.th/samsung-galaxy-grand-prime-zero-black-white-TV002C2701 ขอบคุณครับ
bayjita
Grand Member
Grand Member
Year's Star

จังหวัด: สระแก้ว
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2015 13:00  

ถูกหน่อยก็ asus zenfone 5 lte หรือ ben q f5 หรือ wiko wax ราคาเท่ากันทั้ง 3 รุ่น 5990 บาท ลองเลือกดูครับ
pasnoo
Year's Star

วันที่โพสท์ : 17 Mar 2015 05:02  

True Smart 4G อันนี้ที่ขายพร้อมแพ็คเกจด้วย หมดเขตเมษานี้แล้ว ลองเข้าไปดูนะ http://truemoveh.truecorp.co.th/product/detail/3111/True_SMART_4G_5.5
mikaishi00
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 23 Mar 2015 10:32  

กูรุ ผุ้รู้ ><
EikQBB
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 24 Apr 2015 11:37  

แบตอึดนะ 3100 แหนะ แนะนำเลย มือถือ 4G ราคาถูกรุ่นนึงเลยแหละ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: