Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วยแนะนำมือถือหน้าจอตัวหนังสือใหญ่ให้หน่อยคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 4459
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยแนะนำมือถือหน้าจอตัวหนังสือใหญ่ให้หน่อยคะ
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2015 19:39  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีจะซื้อมือถือใหม่ให้แม่ คือแกบอกอยากได้หน้าจอใหญ่ๆ ตัวหนังสือใหญ่ๆ เอาไว้แม่อยู่บ้านว่างๆ จะได้อ่านข่าวส่งข้อความชิงโชคอะไรประมาณนี้อ่ะ เครื่องเก่าเป็นโนเกียแม่บอกหน้าเล็กกดส่งข้อความไม่ถนัด ฮ่าๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ Embarassed
arm_around
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำมือถือหน้าจอตัวหนังสือใหญ่ให้หน่อยคะ
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2015 15:00  

ลองดูพวกตระกูลซัมซุง หรือไม่ก็เครื่องพวกศูนย์อ่ะครับ ตัวหนังสือจะใหย่หน่อย แต่แม่แนวมากมีเน้นส่งข้อความด้วยว่าแต่ส่งชิงโชคอะไรหร่อครับช่วงนี้
BunnyEiei
Year's Star

หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำมือถือหน้าจอตัวหนังสือใหญ่ให้หน่อยคะ
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2015 15:20  

เครื่องลาวาของเอไอเอสม่ะ ใหญ่นะ เราก็ซื้อให้แม่ใช้เหมือนกัน
ajlupin
Year's Star

จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2015 15:38  

ซัมซุงค่ะ ตัวหนังสือใหญ่สุดๆ ล่ะ
parinya_a
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2015 16:01  

เป็นกิจกรรมยามว่างของแม่ค่ะ ฮ่าๆ รู้สึกว่าจะส่งทายผลบอลอะไรซักอย่างอ่ะค่ะ
dettmer
Year's Star

วันที่โพสท์ : 09 Apr 2015 16:10  

ลาวาก็โอเคนะ ตัวหนังสือใหญ่ดีเหมือนกัน ลองดูๆ
Prontipon
Year's Star

วันที่โพสท์ : 09 Apr 2015 16:12  

อันนี้ป่าวที่ส่งทายบอลเราก็ส่ง *909*0# ครั้งละ 6 บาท เค้าแจกบอลทองคำกับรถแหละ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: