Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 64 Polyphonic???

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 4793
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 64 Polyphonic???
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2004 11:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า..นับยังไงเหรอ 64 Poly เนี่ย
เครื่องเรา version Jan26 2004 B21EA26IT
ทำไมมันมีแค่ 54 poly หล่ะ
มันยังไงเหรอ ช่วยบอกทีนะ งงงง
ขอบคุณล่วงหน้าจ้า
ne-ne
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2004 17:32  

อ๊ะ!!
พิมพ์ผิด
ต้อง 57 polyphonics ตะหาก
มีใครเป็นแบบเราบ้าง
cdmod
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2004 12:45  

นับยังไงเหรอครับได้57 poly นะ
ne-ne
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2004 16:57  

ก็เข้า เมนู>>ตั้งค่าตัวเครื่อง>>3) เสียง>>3)เสียงเรียกเข้า
เข้าไปมันก็มีแค่ 57 เพลงเอง
เราเข้าถูกป่าวเนี่ย
ไม่รู้ดิ
ตอบหน่อยนะ
wut1975
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ : ????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2004 19:50  

สงสัยเป็นน้องใหม่ ไม่เป็นไรครับของอย่างนี้ถ้าเล่นมือถือจริงต้องรู้ แต่ค่อยศึกษาไปไม่เป็นไรครับ
คือว่า 64 poly เนี้ย หมายถึง จำนวนชนิดเครื่องดนตรีที่โทรศัพท์สามารถเล่นได้ถึง 64 ชนิด จะทำให้เสียงไพเราะและสมจริงกว่าเครื่องที่มีจำนวนเครื่องดนตรีน้อยชิ้นไงครับ ไม่ใช่จำนวนเพลงที่ทางบริษัทเขาโหลดเอาไว้ให้ 57 เพลง
ne-ne
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Mar 2004 10:04  

อ๋อ....
เป็นอย่างนี้นี่เอง
เฉิ่มเน๊าะ....
ขอบคุณจ้า....^_^
aFter_siX
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2004 14:49  

ne-ne ผู้เขียน:
อ๋อ....
เป็นอย่างนี้นี่เอง
เฉิ่มเน๊าะ....
ขอบคุณจ้า....^_^

- - - ไม่เฉิ่มหรอกค้าบ . . ศึกษาไปเรื่อยเด๋วก็เก่ง. . . อิอิๆ
basque
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Mar 2004 15:13  

-_-!!! เอ่อม คือว่า อันที่เข้าใจนะ เค้า คงเรียก โพลีโฟนิค 57 อ่ะคับ(โพลีโฟนิค 57 เพลงอ่ะ) อิอิอิ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: