Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Panasonic X60/X66 - เอ็กซ์ 66
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 111 / เข้าชม: 69404
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ???????...
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2004 22:00  
ตอบโดยอ้างถึง  

น้ำแข็งใส ผู้เขียน:
ระหว่างpanasonic x66กับsony-ericsson t230 ตัวไหนดีกว่ากันค่ะเพราะราคาต่างกันไม่เท่าไหร่ แล้วที่ว่าx66ไม่มีภาษาไทยเสียงขณะสนทนาเบามากนี่จริงมะค่ะ... แล้วรูปถ่ายที่ได้ในx66สู้ภาพที่ถ่ายจากt230ไม่ได้นี่จริงมะค่ะ? Embarassed

ขอตอบว่าถูกต้องเลย แนะนำเลยว่าไปซื้อ Siemens CF62 เลยค่ะดีก่าชัวร์ๆ แค่ต้องซื้อกล้องเพิ่มเท่านั้นเอง ตอนโทร Outdoorแทบจะไม่ได้ยินเลย จิงๆ แนะนำว่าอย่าซื้อเลยซื้อแล้วจะเสียใจ
NBS_K
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??????????
วันที่โพสท์ : 10 Dec 2004 13:12  

dom ผู้เขียน:
ราคามือ ๑ ซํก 4500
มีมือถือรุ่นไหนอีกตอนนี้ที่ราคาใกล้เคียงกัน
และถ่ายรูปได้ ฝาพับ X66 หน่วยความจำขนาดเท่าไร
รุ่นนี้ก้อโอแล้ว แค่ไม่รองรับไทย แต่ใช้ทรูโทนได้นะ เสียงเราดังดี ไม่มีปัญหา มีทรูโทนด้วย ทำเองกะมือ ดังดี เพลงไทยนะ เพลงญี่ปุ่นกะเกาหลีมะค่อยดัง ทำเปนไฟลล์ .mmf น่ะ แต่อัดเสียงแล้วทำเสียงเรียกเข้าไม่ได้ งง++ มีไครทำได้มั่งบอกที โชว์รูปคนโทรเข้าได้ ไหย่ดี แล้วหน่วยความจำประมาณ 1.5 เมกนะ
^___^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 26 Dec 2004 00:01  

เพิ่งชื้อมา ใช้ไม่เห็นมีปัญหาโดยเฉพาะเรื่องเสียง
ดังมากๆเลย ตอนนี้อยากเอารูปในโทรศัพท์โหลด
เข้าคอมทำยังไงครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 26 Dec 2004 14:26  

n o k i ผู้เขียน:
มีใครทราบบ้างมั้ยคะว่า

เวลาโทรเข้า แล้วจะโชว์รูปมั้ย

สามารถรองรับ ระบบ DTAC ได้ใช่มั้ยคะ
pitacon
Year's Star

หัวข้อ : Re: ?????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2005 20:56  

Anonymous ผู้เขียน:
n o k i ผู้เขียน:
มีใครทราบบ้างมั้ยคะว่า

เวลาโทรเข้า แล้วจะโชว์รูปมั้ย

สามารถรองรับ ระบบ DTAC ได้ใช่มั้ยคะ

ได้จ้าแต่เราต้องเอาเบอร์โทรเซบในเครื่องก่อน ถึงจะได้จ้า ลองดูนะ
อิ๋ว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2005 20:07  

อยากได้เครื่องสีฟ้าอะ เพราะเราชอบสีฟ้า
kr_molecule
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2005 21:38  

เพิ่งได้มือสองมาอ่ะค่ะ มีแต่ตัวเครื่องกะที่ชาร์ต เลยยังใช้ม่ายค่อยเปนอ่ะค่ะ ใครมีคู่มือช่วย copy แล้วส่งมาให้หน่อยได้มั้ยค๊ะ (kr_molecule@hotmail.com) แล้วก็วิธีตั้งค่า Gprs ด้วย และ วิธีทำให้รูปมันโชว์บนหน้าจอเวลามีคนโทรเข้าด้วยอ่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าเลยละกันน๊ะค๊ะ
vmk57
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????
วันที่โพสท์ : 16 May 2005 01:36  

1. ต้องเก็บเบอร์ไว้ในเครื่องเท่านั้น ถ้าเก็บไว้ใน sim จะแสดงไม่ได้
2. ไป menu my Stuff
3. Pictures
4. Stored piectures
5. option
6. Add to contacts
7. select
vevee
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? x66 ???
วันที่โพสท์ : 17 May 2005 15:40  

เราอยากขาย x66 อ่ะ เพิ่งซื้อมาเมื่อเดือน ตุลาคม ปีที่แล้ว (2004) สภาพใหม่ไม่มีรอยเลยอ่ะ
แล้วก็ขายยกกล่องเลยพร้อมคู่มือด้วย ถ้าสนใจก็โพสต์ไว้นะ แล้วจามาดูอ่ะ
Laughing Embarassed
vevee
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? x66 ???
วันที่โพสท์ : 17 May 2005 15:40  

เราอยากขาย x66 อ่ะ เพิ่งซื้อมาเมื่อเดือน ตุลาคม ปีที่แล้ว (2004) สภาพใหม่ไม่มีรอยเลยอ่ะ
แล้วก็ขายยกกล่องเลยพร้อมคู่มือด้วย ถ้าสนใจก็โพสต์ไว้นะ แล้วจามาดูอ่ะ
Laughing Embarassed
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??? ?????????????? pcsuit m??????????????
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2006 19:50  

[quote="natsiri sukthaworn"]
ฉัตรชัย ผู้เขียน:
natsiri sukthaworn ผู้เขียน:
อิอิ ที่สุดก็ได้ไปซื้อมาแล้วคะ หน้าจอก็อย่างที่บอกคือ สีจะไม่ค่อยสดเท่าไหร่ แต่ก็ถือว่าใช้งานได้คะ แต่ที่หน้าเศร้านี่สิ คือ ซื้อซิม ของdprompt มาด้วย แต่เบอร์นี้ สัญญานของ dtac ยังใช้ไม่ได้ ซึ่งเราลงทะเบียนเปิดไปแล้วนะคะ ต้องรออีกนานมั้ยเนี่ย แย่จังๆๆ เขาบอกว่าเบอร์มีปัญหาอะ ไม่เป็นไร เดี่ยวเอาซิมอื่นใส่ไปก่อนคะ แต่ที่อยากรู้ต่อไปคือ เราจะทำยังไงให้รูปที่ถ่าย โอนเข้าคอมพิวเตอร์ได้คะ จะต้องซื้ออุปกรณ์ไรเพิ่มบ้าง ช่วยบอกทีสิคะ

ยินดีด้วยนะครับ และเรื่องการโอนถ่ายไฟล์ภาพคุณคงต้องไปหาซื้อ irda มาใช้ด้วยนะคับ ในการโอนถ่ายไฟล์คุณก็จำเป็นต้องลง pcsuit ที่แถมมาด้วย ซึงเจ้าตัวนี้จะทำหน้าที่เสมือนล่ามในการติดต่อสื่อสารระหว่าง โทรศัพท์กับคอมฯ

telechargement des mms x60
yggdrasill
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 May 2006 14:20  

PC Suit หาโหลดจากไหนครับ
พอดีได้มือถือ เครื่องนี้ต่อจากแฟนมาน่ะ

อยากได้ตัว PC Suit น่ะครับหาเวปไหนก็ไม่เจอเลย

ยังไงรบกวน ตอบที่ heroroto49@hotmail.com ด้วยนะครับ
(ไม่ค่อยได้เข้าเวปนี้น่ะครับ)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: