Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย Sony Xperia M4 aqua สีแดง coral reef สภาพใหม่ๆครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 1301
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขาย Sony Xperia M4 aqua สีแดง coral reef สภาพใหม่ๆครับ
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2015 13:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

Sony xperia M4 aqua สีแดง coral reef สภาพใหม่ เครื่องสวยมากครับ
ประกันเหลือ 10 เดือนครับ กันน้ำได้ วัสดุเป็น acrylic

อุปกรณ์ครบกล่อง ใช้งานปกติหมดครับ กันน้ำได้

ขาย 6500 บาท รวมส่งครับ

สอบถาม โทร 0989250499 หรือ Line 56632179 ครับ

แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: