Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนทำแบบสอบถาม ของนักศึกษาปโท เรื่อง Wearable Device ทีค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 11450
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนทำแบบสอบถาม ของนักศึกษาปโท เรื่อง Wearable Device ทีค่ะ
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2015 15:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

รบกวนทำแบบสอบถาม
ทัศนคติและปัจจัยที่ส่งผลต่อการตัดสินใจซื้ออุปกรณ์สวมใส่ (Wearable Device) ในรูปแบบสายรัดข้อมือของผู้บริโภคในเขตกรุงเทพมหานครและปริมณฑล

ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของการค้นคว้าอิสระเป็นของนักศึกษา MBA มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ค่ะ

คุณสมบัติของผู้ตอบแบบสอบถาม
1. สวมใส่ Wearable Device แบบสายรัดข้อมือ (กำไรข้อมือ หรือ นาฬิกาค่ะ)
2. อยู่ในเขคกรุงเทพมหานครและปริมณฑล

แบบสอบถาม
http://goo.gl/forms/FP9kxYL3j5

ตอนนี้ยังขาดอีกหลายร้อยเลยค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบแบบสอบถามนะคะ (อยากเรียนจบแล้วค่ะ ><)
^/\^
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: