Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนตอบแบบวิจัยเกี่ยวกับการเลือกซื้อมือถือในร้านประเภทต่างๆครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 11464
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนตอบแบบวิจัยเกี่ยวกับการเลือกซื้อมือถือในร้านประเภทต่างๆครับ
วันที่โพสท์ : 18 Dec 2015 23:33  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมกำลังศึกษาปริญญาโท การตลาดธุรกิจค้าปลีกที่จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยครับ

รบกวนเพื่อนๆที่เคยซื้อโทรศัพท์มือถือในร้านด้านล่าง เข้ามาทำแบบสอบถามด้วยครับ Please เวลาในการเก็บแบบสอบถามมีไม่มากแล้ว ช่วยให้ผมเรียบจบป.โทด้วยนะครับ

1.ร้านที่จำหน่ายโทรศัพท์เคลื่อนที่ของแบรนด์ผู้ผลิตเอง เช่น Samsung brand shop, I-studio, I-mobile shop

2.ร้านที่จำหน่ายโทรศัพท์เคลื่อนที่หลายแบรนด์ เช่น Jaymart, TG Fone

3.ร้านของผู้ให้บริการเครือข่าย เช่น AIS shop, Dtac shop, True shop

4.ร้านจำหน่ายคอมพิวเตอร์และสินค้าไอที เช่น Banana it

5.ร้านเครื่องใช้ไฟฟ้าหรือห้างสรรพสินค้า เช่น Power mall, Power buy , Tesco lotus, Big C

ลิ้งค์แบบสอบถามครับ http://goo.gl/forms/usqnLveCsJ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: