Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ระหว่างเครื่องสีขาวมุก กับเครื่องสีเงิน สีไหนสวยกว่ากัน

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 3422
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: songkhla
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????????????????????? ???????????????? ???????????????
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2004 22:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบความคิดเห็นค่ะ พอดีกำลังจะซื้อ แต่ตัดสินใจไม่ถูกอ่ะค่ะ
golfyjung
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2004 10:03  

ใช้สีเงินอยู่นะครับ ก็สวยดี
ส่วนสีมุก(ขาว)ผมว่าเหมาะกับผู้หญิงมากกว่านะ

แนะนำให้ลองไปดูเครื่องด้วยตัวเองอีกทีครับ
pienagt
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2004 23:21  

แล้วชอบสีไหนมากกว่ากันคะ สีเงินนี่ก็ใช้อยู่สวยดีค่ะ สีขาวก็ใช้ได้นะ แล้วแต่ชอบดีกว่าค่ะ
snacky
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Mar 2004 00:59  

ผม ใช้สีขาวนะ

ลองไป สำรวจ วัยรุ่น แถวๆ ญี่ปุ่น กะ เกาหลี แล้ว เทรนของเค้า นิยม สี ขาว มากกว่า ที่ เทา อิอิ
panglikhit
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Mar 2004 08:30  

งั้น Snacky ก็เป็นเด็กญี่ปุ่นดิ...อิอิ
snacky
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Mar 2004 09:46  

เราไม่ใช่ เด็ก ญี่ปุ่นหรอกแต่เราเป็นเดีก แจกใต น่ะ
koako
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Mar 2004 23:40  

เราเด็กไทยใจ"สีชมพู" หิหิ *-*
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: