Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยหน่อยคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3138
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2003 00:12  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมไปซื้อ bluetooth มาอ่ะคับ แล้วก้อ install driver ที่ให้มาด้วยอ่ะคับ ก้อปรากฏว่า มี icon ที่ชื่อว่า XTND Connect Blue Manager ขึ้นมาอ่ะคับ ซึ่งพอผมลองใช้โปรแกรมนี้ดูก้อปรากฏว่า ผมสามารถติดต่อกับโทรศัพท์ได้ ผมจึงได้ลงโปรแกรม pc suit ไป แต่พอลงไปเส็ด ผมก้อเลยเปิดโปรแกรมขึ้นมา ปรากฏว่าผมกด ok เท่าไหร่ก้อไม่มีอะไรเกิดขึ้น ทั้งๆที่ผมได้เปิด bluetooth ทั้งคอมและมือถือแล้วด้วย ผมจึงนึกว่าเป็นที่ตัวโปรแกรม จึงได้ uninstall pc suit แล้วก้อได้ลงใหม่ ผมได้ทำอย่างนี้ประมาณ 3 รอบ แต่ก้อได้ผมอย่างเดิม ผมควรทำอย่างไรดีถึงจะใช้โปรแกรม pc suit ได้คับ ขอคำแนะนำหน่อยคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: