Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Orange SPV C500

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 17 / เข้าชม: 11183
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Orange SPV C500
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2004 01:07  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Orange SPV C500
http://www.siamphone.com/catalog/smartphone/c500.htm
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2004 19:36  

เป็นสมาร์ทโฟนที่มีขนาดเล็กที่สุด และเชื่อว่าคงจะบังคับการใช้งานได้ยากที่สุดเช่นกัน
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2004 20:13  

ดีไซน์ไม่น่าใช้งาน คิดว่าน่าจะใช้ยากนิดหน่อยล่ะนะ
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2004 06:20  

ป่มกดมันกดยากมาตั้งแต่เอสพีวีตัวแรกแล้วครับ..ป่มบังคับทิศทางก้อยาก..ชอทคัทยังกดลำบากอีก..เหอๆๆ..ผมกำลังรอดราคาตัวนี้อย่ครับ..ใครพอจะทราบบอกด่วน
kkkkkkkkk
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?? Orange SPV ???????????????
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2004 15:40  

Very Happy ผมมี Orange SPV ตัวก่อนรุ่นนี้ ใครสนใจบ้างครับ ขายยกชุดทั้งกล่อง ใช้งานได้ 1 เดือน หมดประกัน มิ.ย.48 ปลดล๊อคแล้ว ขาย 7000 ขึ้นไป สนใจติดต่อด่วน korncool@thai.com
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2004 18:24  

ราคาสูงจังนะครับ
oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Christchurch,NZ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2004 09:00  

ThU AnG KuBPoM!!!!!! ผู้เขียน:
ป่มกดมันกดยากมาตั้งแต่เอสพีวีตัวแรกแล้วครับ..ป่มบังคับทิศทางก้อยาก..ชอทคัทยังกดลำบากอีก..เหอๆๆ..ผมกำลังรอดราคาตัวนี้อย่ครับ..ใครพอจะทราบบอกด่วน

บอกไปแล้วนะอย่าเป็นลมหละ. Laughing Wink
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2004 11:03  

oj ผู้เขียน:
ThU AnG KuBPoM!!!!!! ผู้เขียน:

บอกไปแล้วนะอย่าเป็นลมหละ. :lol: :wink:

ราคาเท่าไหร่ครับคุณโอ๋
oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Christchurch,NZ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2004 17:55  

มันมีตัวหนึ่งอะตุ้มหน้าตาเหมือน SPV ตัวแรกครับ
กล้องในตัว VGA Camera ครับ...รูปอยู่ในกระทู้ของ
ผมในห้องนั่งเล่นอะครับตวงว่าทุกอย่างข้างใน
เหมือนตัวนี้มากๆครับราคาผมก็อยู่ในกระทู้ผมหละครับ. Wink
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?? Orange SPV ???????????????
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2004 22:06  

kkkkkkkkk ผู้เขียน:
Very Happy ผมมี Orange SPV ตัวก่อนรุ่นนี้ ใครสนใจบ้างครับ ขายยกชุดทั้งกล่อง ใช้งานได้ 1 เดือน หมดประกัน มิ.ย.48 ปลดล๊อคแล้ว ขาย 7000 ขึ้นไป สนใจติดต่อด่วน korncool@thai.com
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2004 13:30  

คุณตั้งราคาสูงไปครับคุณข้างบน
powergame_22
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2004 14:27  

อยากได้ฟังก์ชั่นอย่างนี้ในยี่ห้ออื่นๆอ่ะ ที่ไม่ช่ายยี่ห้อนี้
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2004 21:45  

powergame_22 ผู้เขียน:
อยากได้ฟังก์ชั่นอย่างนี้ในยี่ห้ออื่นๆอ่ะ ที่ไม่ช่ายยี่ห้อนี้

Xphone (O2) ครับ
bigonmobile
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2004 01:58  

ตัวนี้มีกำหนดเข้าไทยเมื่อไหร่อ่ะครับ อยากได้ สมาร์ทโฟนเล็กๆ จังเลย
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Aug 2004 17:50  

bigonmobile ผู้เขียน:
ตัวนี้มีกำหนดเข้าไทยเมื่อไหร่อ่ะครับ อยากได้ สมาร์ทโฟนเล็กๆ จังเลย

เท่าที่เคยได้ข้อมูลจะเป็นช่วงต้นปีหน้าครับ
bigonmobile
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2004 23:39  

อยากเห็นตัวจริง ไวๆ แฮะ ว่าเล็กแค่ไหน.....พกใหญ่ๆ มานาน เริ่มเบื่อแล้ว
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Sep 2004 20:58  

ฉัตรชัย ผู้เขียน:
bigonmobile ผู้เขียน:

เท่าที่เคยได้ข้อมูลจะเป็นช่วงต้นปีหน้าครับ
ยืนยันข่าวนี้นะครับ อย่างไรก็ตามคงต้องรอดุใจออเรนจ์อีกทีนะ
ชวนคุย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2004 14:27  

ม้านอกสายตา ไม่มีคนสนใจ
มีครบ fm mp3 กล้อง bt เป็น smartphone อีกต่างหาก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: