Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ...แนะนำด้วยคับ เอาไว้ดูพอร์ตหุ้น...

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 4523
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ...???????????? ?????????????????...
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2004 09:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

มีรุ่นไหนแนะนำบ้างคับ จะเอาไว้ดูกระดานหุ้น และพอร์ตการลงทุน
ไม่รู้ว่า G88 หรือ P900/910 หรือ O2ที่เปนปาล์ม รุ่นไหนเหมาะกว่ากันคับ หรือมีรุ่นไหนแนะนำบ้างคับ ขอบคุณมากคับ
koongkeng
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2004 13:46  

คู่แข่งที่น่าจะสูสีกันก็น่าจะเป็น sony ericson P900/P910 กับ O2 XDAII ซึ่งราคาและคุณสมบัติใกล้เคียงกัน แต่ผมให้คะแนน XDAII เพราะหน่วยประมวลผมเร็วกว่า และแรมก็มากกว่าด้วย CPU 400 MHz RAM 128 MB แถมยังสามารถใช้เกมส์ร่วมกับ N-GAGE ได้อีกด้วย ทำงานก็ได้บันเทิงก็ได้

ในการเชื่อมต่อ internet นอกจากผ่าน GPRS (40 KBps)แล้ว ยังสามารถเพิ่ม Wi-Fi (11-54 MBps) ใช้งานได้หลากหลายมากขึ้น

ดูข้อมูลส่วนอื่นเพิ่มเติมด้วยนะครับ

koongkeng@hotmail.com
ธีรไนย
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2004 19:14  

9500 จะน่าใช้ที่สุดครับ แต่มันยังไม่เข้าน่ะสิ :cry:
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: