Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะซื้อมือถือใหม่ช่วยแนะนำทีคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3961
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2004 04:17  
ตอบโดยอ้างถึง  

1.มีกล้อง(พอใช้ได้ก็พอคับ)
2.รองรับ MMC (USBก็ยังพอไหว เพราะข้าน้อยไม่เคยใช้บลูตุ้ดและอินฟาเรด)
3.เป็นระบบSymbian(มันเป็นระบบหรือป่าวก็ไม่รู้ พอดีปัจจุบันใช้N3530เลยไม่ทันโลกเท่าที่ควร)
4.มีฟังก์ชั่น MP3หรือวิทยุ(เป็นแอบพลิเคชั่นเสริมก็ได้ครับ)
5.สำคัญมากครับ มีงบจากป๊ะป๋าเพียง 11,000
6.จะเพิ่งออกหรือออกมานานแล้วก็ได้ (ตอนแรกผมเล็งN3660ไว้ แต่ไม่มั่นใจตัวเอง)

ขอบคุณมากก้าบ!
Puntawat
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 3660..................??????????????????????
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2004 11:50  

3660..................ถูกต้องแล้วคร๊าบบบบบบบ
ผมก็ใช้อยู่นะ มีคบทุกอย่างตามที่คุณต้องการเลยละครับ เพียงแต่กล้องจะสู้รุ่นใหม่ๆไม่ได้แค่นั้นเอง ที่สำคัญ 3660 มีโปรแกรมรองรับเยอะมากๆ เล่นไม่เบื่อครับ
Bank05
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Nov 2004 18:19  

ถ้าคุณจะซื้อ 3660 ผมแนะนำเลยคับ ผมใช้อยู่ ถ้าคุณไม่คิดว่าจะต้องทนใช้เครื่องที่ขนาดช้างเรียกพี่แล้วล่ะก็ใช้ไปเถอะคับ มันดีจริงๆๆ การเชื่อมต่อทุกอย่างก็มีครบ ทั้งบลูทูธ อินฟราเรด
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: