Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 BenQ A500

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 55 / เข้าชม: 26161
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : BenQ A500
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2004 18:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ BenQ A500
http://www.siamphone.com/catalog/benq/a500.htm

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย MrPhone เมื่อวันที่ 18 Dec 2004 17:40; ทั้งหมด 1 ครั้ง
- BankZ -
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2004 21:26  

ทั้งเรียบ ทั้งไม่สวย แต่คุณสมบัติโอเค
ESPADA GP
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2004 23:31  

ชอบโปรแกรม ตกแต่งภาพอ่ะ แต่งได้เท่ดี
nong_ao
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2004 13:50  

อยากรุว่าเท่าไหร่คะ
ไคทราบตอบหน่อยนะ
ได้ข่าวว่าปีหน้ามือถือจะึขึ้นราคาเพราะภาษีจิงป่าวคะ??
จอแตก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2004 15:51  

อืม...ไม่สวยนะ แต่เก่งพอตัว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2004 18:14  

ราคาเท่าไร ใช้ดีปะ ถ่ายรุูปชัดมั้ย เสียงทรูโทนรึป่าว Question
ใครตอบมาเป็นกุศล ขอบคุณคับ Rolling Eyes
:Pong:
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: In Thailand
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2004 18:12  

การใช้งานน่าใช้ดี แต่มันดูธรรมดาไปหน่อย รูปร่างอะ
Dark Evil
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2004 18:17  

อืมๆ เห็นแล้วก็ ^^"
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2004 21:45  

น่าสนใจดีครับ เรียบหรู ดูสวยดี แถมฟังก์ชั่นแต่งภาพก็น่าสนใจ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2004 17:14  

น่าสน ดีไซน์โอเค แต่น่าจะมี mp 3 ด้วยนะ
สิงปุย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 28 Nov 2004 13:43  

ว๊าว สุดยอดเลย จอร์ท เิิปิดตัววันแรกเราซื้อจากร้า่นราคา 5100 บาท มันสุดยอด
ไม่เชื่อโทรมาคุย 06-2358521
uninvited
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??????
วันที่โพสท์ : 28 Nov 2004 16:08  

ซื้อที่ไหนค่ะ! ทำไมถูกจัง แล้วภาพออกมาชัดไหมอะ
Gibjang
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2004 14:04  

อยาได้มากๆเลยค่ะ ซื้อที่ไหนคะ แล้วมีสีอะไรบ้าง ราคาตอนนี้เท่าไหร่ ตอบด้วยนะคะ

ปล อยากได้มากๆเลยค่ะแต่ไม่รู้ไปซื้อที่ไหน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2004 14:12  

ตัวนี้ มีทรูโทรไหมครับ

แล้วอ่านไทยเขียนไทยไหม

แล้วคุณภาพของ benq นี่ดีไหมครับ

ช่วยทีครับ ปีใหม่จะซื้อแล้วครับ
cmtech
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Dec 2004 22:50  

ลองแวะไปดู s700 แล้วค่อยตัดสินใจ
:Pong:
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: In Thailand
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Dec 2004 16:31  

ฟังส์ชั่น ดี น่าใช้ ราคา 10900.-
.....
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Dec 2004 23:01  

คุณภาพBenqดีป่าวครับกับพวกอะไหร่หายากไหมครับ
figgaro
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2005 14:17  

มีศูนย์ ขายที่ ไทย อะไหล่ คงหาไม่ยากอ่ะ ผมว่าไปดู s700 ดีก่านะ
maaa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 13 Jan 2005 23:37  

คือเวลาถ่ายวีดีโอแล้ว แล้วกดเล่น มันไม่มีเสียงอะครับ หรือว่ารุ่นนี้ถ่ายได้แต่ไม่มีเสียง
ช่วยตอบด้วยครับ
popodun
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : *-*
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2005 04:51  

ถ่ายรูปเจ๋งดี
แต่จะไปลองคบ พวกDsnap ดูดีก่า
pitacon
Year's Star

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2005 15:38  

ราคาเครื่องนี้ตอนนี้เท่าไหร่แล้วค้า ใึครรู้โพส์บอกที
แวะมา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2005 12:22  

8,210
KA-Por
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2005 20:45  

Exclamation Exclamation Exclamation

ผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะค้าบ..

1. หาซื้อได้จากที่ใหน

2. ราคาเท่าไหร่ในตอนนี้

3. มีสายต่อเข้าคอมมั้ยคับต้องซื้อหรือมีในกล่องแล้วไดรเวอร์ในคอมมีแผ่นลงหรือว่ามันจะเด้งขึ้นมาอีกไดรฟ์นึงเอง แล้วที่ว่าอินฟาเรดมันจะเข้าคอมยังไงอ่ะคับ

4. เสียงเรียกเข้าเป็นทรูโทนได้มั้ยคับ

5. ถ่ายวีดีโอพร้อมเสียงรึป่าว

6. ตกแต่งภาพเคลื่อนไหวได้จิงรึป่าวคับ

คือมันสวยถูกใจมากเลยคับอยากได้ แต่กำลังงงเรื่องราคาและการโอนถ่ายข้อมูล ช่วยอธิบายเรื่องเกี่ยวกะสายต่อเข้าคอมแล้วก็อินฟาเรดด้วยนะคับ งงมาก

ขอบคุณครับ..

Very Happy Very Happy Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2005 20:48  

8,210 จิงหรอคับ พึ่งสังเกตุคนตอบด้านบนอ่ะ

ถามอีกอย่าง มีภาพแสดงขณะมีคนโทรเข้ารึป่าวคับผม

หาซื้อได้ที่ใหนด้วยนะคับ
ดีค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2005 13:46  

อยากทราบว่าว่าดาว์โหลด วอล์เปเปอร์ ริงโทน ได้ไหม ค่ะ
ดีค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2005 13:46  

อยากทราบว่าว่าดาว์โหลด วอล์เปเปอร์ ริงโทน ได้ไหม ค่ะ
เล้งลั้ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2005 00:31  

ผมว่าถ้าจะซื้อรุ่นนี้ ยอมจ่ายเพิ่มอีกนิด (4,000-5,000) ไปสอย S700 มาจะคุ้มค่ากว่านะ

แวะไปดู S700 ก่อนก็ได้นะ ขอแนะนำ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??????????????
วันที่โพสท์ : 07 Aug 2005 17:06  

KA-Por ผู้เขียน:
Exclamation Exclamation Exclamation

ผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะค้าบ..

1. หาซื้อได้จากที่ใหน

2. ราคาเท่าไหร่ในตอนนี้

3. มีสายต่อเข้าคอมมั้ยคับต้องซื้อหรือมีในกล่องแล้วไดรเวอร์ในคอมมีแผ่นลงหรือว่ามันจะเด้งขึ้นมาอีกไดรฟ์นึงเอง แล้วที่ว่าอินฟาเรดมันจะเข้าคอมยังไงอ่ะคับ

4. เสียงเรียกเข้าเป็นทรูโทนได้มั้ยคับ

5. ถ่ายวีดีโอพร้อมเสียงรึป่าว

6. ตกแต่งภาพเคลื่อนไหวได้จิงรึป่าวคับ

คือมันสวยถูกใจมากเลยคับอยากได้ แต่กำลังงงเรื่องราคาและการโอนถ่ายข้อมูล ช่วยอธิบายเรื่องเกี่ยวกะสายต่อเข้าคอมแล้วก็อินฟาเรดด้วยนะคับ งงมาก

ขอบคุณครับ..

Very Happy Very Happy Very Happy
makuid
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2005 13:45  

ตอนนี้ราคาอยู่ที่ 5,750 บาท ที่ลำปาง
คนแอบอ่าน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : BenQA500
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2005 11:25  

อยากทราบว่าตอนนี้ยังมีขายไหมคะที่กทม. น่ะค่ะ ราคาเท่าไร อยากได้ค่ะ
Jp_Pretty
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 09:19  

อยากทราบราคาจังเลยอ่างิตอนนี้อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่เหรอครับ เห็นเค้าว่า5,5xx อ่ามันจะจริงหรือเปล่าครับงิกรุณาช่วยตอบที :D
Jp_Pretty
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2005 09:29  

เด็กเชียงใหม่>>>~ตอนนี้รุ่นไหนดีที่สุดใน benQ อ่ะครับ แบบว่าถ่ายภาพได้ชัดแบบเป็นธรรมชาติอย่างรุ่น a 500 ลองไปดูเพื่อนแล้ว ภาพชัดเหมือนจริง เกือบๆเป๊ ! เลยทีเดียวแล้วรุ่นไหนจาดีกว่านี้อีก ครับ ช่วยตอบที ขอแค่เรื่องภาพ เป็น ธรรมชาติ เป็นกิน [เรื่อง mp.3 ไม่เอาก็ได้ไม่มีปัญหา] เน้น ภาพถ่าย อัด vdo ต้องอย่างแจ่ม จามีไหม หนอ - -a
นนน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2005 00:09  

มีสายต่อคอมและโปรแกรม โหลดดทรูโทนจากคอมเข้ามือถือผ่านสายได้ ถ่านวิดิโอพร้อมเสียงไม่ได้ ซิมออเรนจ์จะเกิกอาการหน่วงทำให้เครื่องค้างบ่อย ถ่ายภาพชัดโคตร
most
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2005 19:47  

ผมเพิ่งไปซื้อมาใช้เมื่อ3วันที่แล้ว ราคาที่ ตึกคอมศรีราชา ชลบุรี อยู่ที่ 4,900 บาท
เมื่อเทียบกับยี้ห้ออิ่น และราคาขนาดนี้ กับคุณสมบัติของเครื่องที่ได้รับ
ผมยอมรับว่าสุดยอดครับ ไม่เสียดายเงินเลยที่ซื้อมา อาจจะหาการโหลดเสียง และภาพ ลำบากจาก web หน่อย แต่มันโหลดจากคอมได้ ตามอยากเลยครับ ไม่ต้องเสียตังค์มากมาย ผมว่ามันก็ดูดีนะ ทีแรกไม่ชอบ แต่ใช้ไป รู้สึกว่ามันสุดยอดครับ
เชื่อผมเหอะ ไม่เสียดายเงินเลยครับ
most
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2005 19:50  

ผมเพิ่งไปซื้อมาใช้เมื่อ3วันที่แล้ว ราคาที่ ตึกคอมศรีราชา ชลบุรี อยู่ที่ 4,900 บาท
เมื่อเทียบกับยี้ห้ออิ่น และราคาขนาดนี้ กับคุณสมบัติของเครื่องที่ได้รับ
ผมยอมรับว่าสุดยอดครับ ไม่เสียดายเงินเลยที่ซื้อมา อาจจะหาการโหลดเสียง และภาพ ลำบากจาก web หน่อย แต่มันโหลดจากคอมได้ ตามอยากเลยครับ ไม่ต้องเสียตังค์มากมาย ผมว่ามันก็ดูดีนะ ทีแรกไม่ชอบ แต่ใช้ไป รู้สึกว่ามันสุดยอดครับ
เชื่อผมเหอะ ไม่เสียดายเงินเลยครับ
แรมโบ้
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2005 12:12  

ที่เชียงใหม่หาซื้อได้ที่ไหนครับ? แล้วราคาเท่าไร?
@ Pun @
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2005 15:54  

อยากได้มากเลยอ่าที่ไหนมีขายมั่งเนี่ย Embarassed
@ Pun @
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2005 11:00  

แล้วถ้าซื้อมามันจะทนรึป่าวอะ
ooรนรน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : oo
วันที่โพสท์ : 23 Sep 2005 00:50  

www.geo-mobile.com
มี ภาพ เพลงให้โหลดฟรี
ooรนรน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : oo
วันที่โพสท์ : 23 Sep 2005 00:50  

www.geo-mobile.com
มี ภาพ เพลงให้โหลดฟรี
yoe
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2005 15:50  

ผมใช้มาได้ซัก 3 อาทิตย์ ประสิทธิภาพโดยรวมก็สมกับราคาที่ซื้อมาประมาณ 5 พันคับ
เสียงเพลง สามารถโหลด ไฟล์ mmf แบบ truetone มาเป็นเสียงเรียกเข้าได้คับ
คุณภาพเสียงคงสู้พวกโนเกีย ชัดขนาด mp3 128 mbit ไม่ได้คับ แต่โดยรวมก็ฟังเพราะอยู่นะคับ
โหลดได้เพลงละขนาดไม่เกิน 120 kByte คับผม
โดยรวมก็ดีนะคับ
แต่มันจะหน่วงนิดหน่อยตอนวางสายคับ
จอก็สวยใช้ได้

อยากรู้อะไรก็ถามได้นะคับ serendipity_yoe@hotmail.com

แต่ผมอยากทราบอยู่เรื่องนึงคับ
ผมลงเพลงไป แล้วก็ลงทิ้ง
คราวนี้พอจะลงเพลงใหม่ มันกลับลงได้จำนวนเพลงลดลงคับ
คล้ายๆกับว่า มันใช้พื้นที่ ไปทำอะไรไม่รู้คับ
เลยไม่รู้จะทำงัยไงดี หาวิธี delete ไฟล์ให้ออกไปหมด คล้ายๆ format ก็ไม่ได้อ่ะคับ
ใครรู้ช่วยบอกทีนะ
yoe
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2005 20:26  

คล้ายๆกับว่า ผมเข้า wap gprs
แล้วมันเจือก save พวกภาพลงเครื่องหรือเปล่าไม่แน่ใจน่ะคับ
มันเลยไปกินเนื้อที่ ที่ลงเพลงเอาไว้
เอาออกไงดีคับ หือหือ
ด้เด้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2005 12:10  

เวลาคนอื่นโทรมา ถ้าจะวางสายให้กด โอเค มันก็จะกลับมาหน้าจิปกติ
แต่เวลาเราโทรไปหาคนอื่นก็กดโอเคก่อน แต่ถ้าไม่กลับหน้าจอก็ให้กดปุ่มแดง แต่ก็อาจเกิดอาการหน่วง
nooooooon
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2005 03:02  

ไม่ทราบว่ารุ่นนี้สั่นพร้อมเสียงได้รึเปลาคะ?
กดก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2005 00:47  

[quote="nooooooon"]ไม่ทราบว่ารุ่นนี้สั่นพร้อมเสียงได้รึเปลาคะ?[
ได้ได้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2005 19:32  

สั่นพร้อมเสียงเพลงได้คับ
โหลดเพลงเพิ่มได้เองเป็น file type MMF คับ 15 วินาที

ว่าแต่ใครพอจะทราบเรื่องพื้นที่เก็บเพลงมั้ย?คับ
ว่าจะลบพื้นที่ส่วนนั้นออกอย่างไร (ไอ้ตรงที่มันขึ้นว่า other memory น่ะคับ)
noooooon
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2005 00:46  

ใครอยู่เชียงใหม่ ไม่ทราบว่ายังมีขายมั้ยคะ แม่วังที่กาดสวนแก้วของหมดไปแล้วค่ะ
ladyfrist
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2005 14:50  

ที่มาบุญครองยังมีไหมหว่า ร้านไหนอ่ะ ราคาเท่าไหร่แล้ว ใครรู้บอกทีนะค่ะ รอคำตอบอยู่
worrywater
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : fdasf
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2005 14:30  

อยากทราบราคาเหมือนกานอ่ะค่ะ

แต่ที่มาบุญครองยางมีอยู่หรอเน้ เหอๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2005 17:31  

อืมมม...พอดี มือถือเครื่องเก่ามันพังคะ เลยต้องหาเครื่องใหม่มาใช้

เห็นเครื่องนี้แล้วราคาถูกดีจังเลย แล้วก็ทำอะไรได้เยอะด้วย

สนใจมากๆเลยคะ แล้วนอกจากรุ่นนี้แล้วยังพอจะมี

มือถือตัวไหนอีกบ้างมั่ยคะ ที่มันราคาถูกๆ แล้วมีกล้อง 555 ก็แบบพอใช้ได้อ่ะคะ

a500 รุ่นนี้มันก็เก่าแล้วจะหาซื้อได้รึเปล่าน้า ??

จะพยายามดูรึกันคะ !! ใครมีข้อมูลอะไรช่วยโพสบอกหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆคะ
noooooon
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2005 00:40  

อยากได้เหมือนกัน ไม่รู้จะมีขายอยู่มั้ย มือ2ก็หายากมากค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Dec 2005 21:48  

ต้องการขายมือสองคับ 3500 บ
เข้าไปอ่านข้อมูลได้ที่เวบนี้คับ
http://www.pantipmarket.com/view.php?id=T3761429
jrd2000
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????? ??? ?????????????????
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2006 10:15  

A500 จะมีสาย DATA Link มาให้ครับ และมีโปรแกรมมาให้ด้วยเลยครับ
สามารถเอารูปภาพที่มีอยู่ใน PC โหลดลงได้เลย ส่วนเสียงเรียกเข้าเราสามารถเอาเข้าโดยใช้ไฟล์เสียงจาก Nick Karaoke (เลือกไฟล์ MIDI)ได้ครับ โดยการไปDownload โปรแกรมตัดต่อไฟล์ MIDI ในเวบอะครับ เพื่อตัดเอาส่วนที่ต้องการนำมาใช้เป็นเสียงเรียกเข้า แล้วไปหา Download โปรแกรม แปลงไฟล์ จาก MIDI เป็น MID ครับ (MID converter3.0)แล้วใช้โปรแกรมที่มากับ A500โหลดเข้าเครื่องครับ แค่นี้ก็เรียบร้อยครับ Smile Very Happy Razz
komaku
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2006 13:48  

ตอนนี้เท่าไรแล้วหว่า
de
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: LAMPANG
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2006 19:48  

komaku ผู้เขียน:
ตอนนี้เท่าไรแล้วหว่า

เดือนธันวาคม 48 เทเลวิช ลำปาง ขาย 4000 แต่ไม่ประกัน จะเอาแล้วแต่ไม่กล้าตรงไม่ประกัน เหลือเครื่องเดียวด้วย
K.BEE
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? BenQ A500 ???????
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2006 10:11  

Laughing ต้องการจะขายเพราะว่าเบื่อแล้ว ตอนนี้แฟนซื้อ 6600 เพิ่งจะได้มาก็เลยอยากจะขายตัวนี้แต่เสียดายน่ะเครื่องดีมากสภาพสวยซื้อมาเมื่อ 1 ส.ค. 48 ใช้ได้ไม่นานเองน่ะ ขาย 3,200 บ. ราคานี้ต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ ถ้าต้องการติดต่อด่วน 0-9754-4553 บีไวท์ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: