Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ภาพเวลารับสาย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3460
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 12 May 2003 11:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบวิธีการใช้เครื่อง SONY ERICSSION P800 ค่ะ เพราะคู่มือเป็น ภาษาอังกฤษ อ่านไม่ออกค่ะ แต่ว่าอยากใช้ ไม่ทราบว่า จะมีใครช่วยหาคู่มือที่แปลเป็นภาษาไทยบ้างได้ไหมค่ะ มีปัญหามากเลยค่ะ จะขอบคุณมาก หรือว่า จะแฟกซ์ รายละเอียดมาให้ก็ได้น่ะค่ะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง โทร. 02-891-2622 แหม่มค่ะ
1. เวลารับสายไม่โชว์ภาพที่ ตั้งเอาไว้ค่ะ ไม่ทราบว่าทำอย่างไร
2. ตอนนี้ใช้แค่ รับสาย โทรออก ที่ตั้งชื่อและเบอร์โทรเท่านั้นค่ะ
3. ติดต่อกับผู้ขายแล้ว เขาบอกว่า ให้ติดต่อในเว็บ เอา แต่ เข้าไปดูแล้ว ก็ไม่ได้รับข้อมูลอะไรเพิ่มเติมเลยค่ะ
Manchester_United
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ?????????????
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2003 19:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

leangboonchoo ผู้เขียน:
อยากทราบวิธีการใช้เครื่อง SONY ERICSSION P800 ค่ะ เพราะคู่มือเป็น ภาษาอังกฤษ อ่านไม่ออกค่ะ แต่ว่าอยากใช้ ไม่ทราบว่า จะมีใครช่วยหาคู่มือที่แปลเป็นภาษาไทยบ้างได้ไหมค่ะ มีปัญหามากเลยค่ะ จะขอบคุณมาก หรือว่า จะแฟกซ์ รายละเอียดมาให้ก็ได้น่ะค่ะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง โทร. 02-891-2622 แหม่มค่ะ
1. เวลารับสายไม่โชว์ภาพที่ ตั้งเอาไว้ค่ะ ไม่ทราบว่าทำอย่างไร
2. ตอนนี้ใช้แค่ รับสาย โทรออก ที่ตั้งชื่อและเบอร์โทรเท่านั้นค่ะ
3. ติดต่อกับผู้ขายแล้ว เขาบอกว่า ให้ติดต่อในเว็บ เอา แต่ เข้าไปดูแล้ว ก็ไม่ได้รับข้อมูลอะไรเพิ่มเติมเลยค่ะ

คู่มือ ภาษาไทย ตอนนี้รู้สึกว่าไม่มีนะก๊าบ ที่ MBK ก็มะมีก๊าบ
ส่วน รายละเอียด เมลล์มาคุยกานได้ก๊าบ Manchester_United@lemononline.com หรือ Manchester_Utd@se-ed.net มะกล้าให้เบอร์ทางนี้ก๊าบ กัวๆๆๆๆเมลล์มาคุยกานดีก่า
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: