Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Let's talk about Hutch

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3411
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Let's talk about Hutch
วันที่โพสท์ : 13 May 2003 13:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

มีเพื่อนๆคนไหนใช้มั่งครับ คิดว่ายังไง แล้วระบบนี้น่าจะมีอนาคตมั้ย

ของผมก่อนนะ ผมว่าเค้าดีมากในด้านข้อมูลที่มีให้โหลดนะ โทรศัพท์ที่เลือกมาทำตลาดก็คุณภาพดีมากในราคาที่ถูกเหลือเชื่อถ้าเทียบกับรุ่นอื่นๆ สัญญาณก็ค่อนข้างดีมากในที่ๆมีคลื่นนะครับ จะเสียก็แต่เครือข่ายยังไม่กว้างขวางเท่านั้น หวังว่าทางHutchจะมีแผนงานขยายอย่างรวดเร็วนะ ในแง่ของประสิทธิภาพการDownloadเพื่อนๆคิดว่ายังไงครับ ผมก็ไม่ได้รู้สึกว่ามันเร็วกว่าGPRSเท่าไหร่นะ ไม่เคยได้ลองเอามาประชันกันจะๆสักที สุดท้ายที่แย่หน่อยก็คือการส่งข้อมูลจากเครื่องนี่แหละ รูปก็MMSให้เครื่อข่ายอื่นไม่ได้ สายลิ้งค์ก็ไม่มี เหมือนเป็นเครือข่ายเอกเทศเลย ไม่ชอบที่สุดก็ตรงนี้แหละครับ

ของผมคงมีcommentแค่นี้ ขอความคิดเห็นเพื่อนๆด้วยนะครับ
Keng9
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2003 23:11  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมใช้แล้วคับ เท่าที่ลองก็ ok ชอบตรงอ่านข่าวประจำวันได้ฟรี download เกมส์ได้ ringtone ก็มีเพลงใหม่ ๆ เยอะดีคับ screensaver ก็น่ารักมากคับ แต่ load แล้วแบ๊ตฯ ลดฮวบเลยคับ อีกอย่างความเร็วแทบจะไม่แตกต่าง gprs เลย แต่ตัวเครื่อง sanyo ยังไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่คับ คือ 1. จอสี 6หมื่นกว่าสี แต่ความคมชัดสู้ nokia3650 ไม่ได้เลย 2. เสียง poly ไม่ค่อยดัง เสียงไม่ใสเท่าไหร่คับ 3. กล้องถ่ายรูปได้ pixel ที่น้อยคับ ถ้าได้ 640x480 จะดีมาก คงต้องรอทาง hutch นำเครื่อง samsung เข้ามานะคับ รับรองดีกว่า sanyo แน่นอน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: