Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ข่าว Firm ware ของ 6230

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 1956
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???? Firm ware ??? 6230
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2005 13:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

ได้ข่าวว่าทาง Noika ปล่อย Firmware for 6230 ตัวใหม่มาแล้วเหรอครับ เวอร์ชั่น 5.xx ไม่แน่ใจนะ เท่าที่ทราบ เวลาโทรเข้า wallper จะจางลงจริงป่าวไม่รู้ แล้วจะเริ่มอัพได้ที่ไหนเมื่อไหร่ครับ แล้วที่ภูเก็ตอัพได้ที่ไหนครับ
Super Man
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2005 10:13  

เมืองนอกเขามี 5.24 แล้ว ไม่รู้ว่าเมืองไทยมารึยัง
Passerby
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2005 16:26  

เห็นในพันพิทพ์เครื่องบางคนเค้าเป็น 5.24 แล้วนะ
แสดงว่าเมืองไทยมีแล้ว แต่ไม่แน่ใจว่าเครื่องใหม่
หรือว่าไปอัพที่ศูนย์มา Question
yo31358
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ : ??????????????? 5.24
วันที่โพสท์ : 23 Jan 2005 02:17  

มีแล้วคับเวอร์ชัน 5.24 ผมพึ่งไปอัพมา เท่าที่ใช้ก็โอเคนะ
wallpaper จะจางลงเวลามีสายเข้า

แต่มีปัญหา!!! ตรงที่การค้นหาชื่อ คือ ถ้าคุณมีรายชื่อ บี แบงค์ โบว์
เวลาค้นหารายชื่อ เวอร์ชันก่อนๆ แค่กด "บ" ตัวเดียวก็ขึ้นมาทุกชื่อ
แต่เวอร์ชันนี้ถ้ากด "บ" จะขึ้นเฉพาะ บี
ถ้าต้องการหา แบงค์ เวลาค้นหา ต้องพิมพ์ "แ" คับถึงจะเจอ
โบว์ก็เหมือนกัน เวลาจะหาต้องพิมพ์ "โ" ไม่งั้นไม่เจอ

ผมว่ามันไม่มีเลยนะ แบบเนี้ย คนที่ไปอัพมาเป็นเหมือนกันป่าวคับ
kaittisak
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2005 07:58  

:D ผมต้องการแค่ให้ wallpaper จางลง นี้ผมชอบมาก ส่วนปัญหาเรื่องการค้นหาชื่อสำหรับผมเคยใช้อีริคสัมาก่อนพอรับได้ครับ แต่ภูเก็ตนี้ไม่มีที่เลยอะ
Blackle
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2005 15:50  

ข้อเสียของ V.5.24 อีกอย่างคือ เวลาใช้กล้องภาพมันจะแตกๆ ยังไงไม่รู้ ลองเอาไปเทียบกับ V.4.44 ดูผมว่า V.4.44 กล้องมันชัดกว่านะ แล้วก็เวลาใช้เครื่องเล่นเพลง MP3 มันดันเห็นไฟล์เพลงที่เป็นท่อนฮุคที่เก็บไว้ในโฟลเดอร์ของการ์ด MMC ด้วยอ่ะ เวลาฟังเพลงทีก็ต้องฟังท่อนฮุคที่ใช้เป็นเสียงเรียกเข้าด้วย เซ็งจริงๆ แต่เห็นว่ามีวิธีแก้แล้วนะแต่ไม่รู้ทำยังไง ส่วนตัวแล้วผมว่า V.4.44 ยังจะดีกว่าอีกนะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: