Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 การโหลดข้อมูลลง sd ของ V1

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 4969
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????????? sd ??? V1
วันที่โพสท์ : 20 Jan 2005 23:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอรบกวนผุ้รู้ค่ะ มีปัญหาในการโหลด เพลง กะ รูปภาพเข้า sd ของ V1 คือมี 16 mb แต่โหลดเพลงได้เพลงเดียวก็บอกว่า ความจำในเครื่องเต็ม งงค่ะ เพราะจะโหลดใน sd ค่ะ แล้วก็ในการ sync นะค่ะ คอมจะมีไอคอน เป็นรูปโทรศัพท์ใช่ไหมค่ะ พอ doublecilck แล้ว ก็เข้าไปcopy รูปใส่ icon รูปโทรศัพท์ นั้นเมื่อ doulbleclick แล้วจะแสดงข้อมูลใน sd หรือตัวเครื่อง ช่วยตอบด้วยค่ะ และ ก็จะเอาmp3 เป็นเสียงเรียกเข้าทำอย่างไง ค่ะ

ใช่ยากมากค่ะ เริ่มอยากขายแล้ว Sad

ขอบคุณค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: