Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครใช้โทรศัพท์ SPVx1 บ้าง?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 8 / เข้าชม: 4452
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????? SPVx1 ?????
วันที่โพสท์ : 11 Nov 2003 21:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครใช้โทรศัพท์ SPVx1 บ้างช่วยบอกหน่อยว่าเป็นงัยบ้างอยากซื้อครับ ขอคำแนะนำด้วย
SerpenT
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Khonkaen
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Nov 2003 02:04  

เท่าที่ได้เคยทดลองเล่นมานะครับ ฟังก์ชั่นค่อนข้างใช้งานยากนิดนึงครับสำหรับคนที่ไม่เคยเล่นมือถือแบบ Smart Phone แต่จุดเด่นของ SmartV1 นี้ ก็จะเป็นที่จอสีสวยสด,หน้าจอใหญ่,ฟังก์ชั่นหลากหลาย แต่ในตอนนี้ก็คงยังจะมีปัญหาในเรื่องของโปรแกรมที่ยังมีอยู่ค่อนข้างน้อยครับ เมื่อเทียบกับยี่ห้ออื่น ๆ
star shell
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2003 20:39  

ตอนนี้ลองซื้อเครื่อง SPV มาใช้ได้ประมาณ 1 อาทิพย์ .... ในความรู้สึกส่วนตัว.. ก็ OK. ดี
ปกติ เราจะใช้ทั้ง pocket pc และ palm 505 ในการบันทึกข้อมูลต่างๆ อยากลองใช้เครื่องโทรศัพท์ smart phone ดูบ้าง ในส่วน SPV ในส่วนของการใช้โปรแกรมในเครื่องจะรู้สึกช้าไปหน่อย ( การตอบรับ หลังจากกดปุ่ม ) แต่โดยร่วมถือว่าพอใจ.... แต่คงจะสู้เครื่อง palm Tungsten หรือ เครื่อง OX II ไม่ได้ เพราะคนละวัตถุประสงค์การใช้งาน
bongo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jan 2004 19:05  

ใช้ spvx อยู่ครับ โดยรวมถูกใจกับการใช้งาน มีเพียงกล้องที่ต้องมาต่อภายนอกเวลาใช้ต้องพกติดตัวไปทั้งวันไม่ค่อยสะดวก อย่างอื่นเหมือนกับใช้ pocket pc ครับ
Neo-X
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2004 14:17  

ใช้ O2 Xphone ซิครับ เหมือนกันทุกอย่าง. แต่มีกล้องในตัวไม่ต้องพกให้รำคาญใจ รู้สึกว่าจะมีขายแล้วนะ ไปเจอที่ MBK ชั้น 4 ฝั่งโตเคียงนี้แหละ. มีภาษาไทยด้วย น่าจะเป็นเครื่องศูนย์นะ จำขื่อร้านไม่ได้ต้องขอโทษที่ แต่จะเป็นร้านใหญ่ติดทางริมฝั่งถนน
godzeelus
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2004 23:05  

อยากรู้ที่ซื้อน่ะครับ ผมหามาหลายที่แล้วไม่เจอ
ผมไม่อยากไปซื้อแถวมาบุญครองอ่ะ กลัวโดนย้อมแมว
มีใครพอทราบบ้างมั๊ยครับ

godzeelus@hotmail.com
::JUTHAS::
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: Stephen BKK
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2004 15:37  

ต้องรอเครื่องศูนย์นะครับ ถ้ากลัวอย่างนั้น
McDO!
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2004 16:21  

::JUTHAS:: ผู้เขียน:
ต้องรอเครื่องศูนย์นะครับ ถ้ากลัวอย่างนั้น

เครื่อง 0 มาแล้วนิคับ SpVx O2XDA II มากานหมดแล้วคับ
godzeelus
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2004 22:13  

เอ แล้วตกลงหาที่ศูนย์ไหนอ่ะครับ ผมไปมาหลายศูนย์ละไม่มีซักที่
อยากไปครั้งเดียวแล้วได้เลยอ่ะครับ พอมีที่แนะนำมั๊ย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: