Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะหาซื้อ mio 8380 ได้จากไหนนนคร้าบบบ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4082
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????? mio 8380 ??????????????????
วันที่โพสท์ : 11 Nov 2003 22:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

จะหาซื้อ mio 8380 ได้จากไหนบ้างงงคร้าบบบบบบ เท่าไหร่ๆ
toeykub
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2004 10:15  

มาบุญครองชั้นมือถือ ฝั่งโตคิวครับ (ไม่ใช่ในโตคิว) แถว ๆ ร้านที่ขายแผ่น DVD เยอะ ๆ นะครับ ที่เห็น ๆ อยู่รู้สึกว่าจะมีอยู่ 2 ร้านนะครับ เค้าจะขายพวก Smart phone เป็นส่วนใหญ่ ราคาตอนนี้อยู่ที่ 20,000.-บาท ต่อรองดูนะครับ เพราะดูท่าทางคนขายเขาอยากขายนะครับ ผมก็ดู ๆ อยู่เหมือนกัน
TC
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2004 17:53  

ได้ข่าวว่า AIS อาจจะเอาเข้ามา อดใจรออีกหน่อยน่ะ
ESPADA GP
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2004 20:38  

จะเข้าหรือเปล่าครับของ AIS อ่ะ เพราะผมอยากได้เครื่องศููููนย์
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: